Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais wastaafu Ali Hassan Mwinyi na Bakili Muluzi wafanya mazungumzo ya siri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Oct 8, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,507
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Raisi mstaafu ali hassan mwinyi na Raisi mstaafu wa MALAWI Bakili muluzi wamekutana kwa maongezi ya falagha pembezoni na shughuli iliyompelekka ya jitmai,
    Katika mazungumzo hayo yalihusu mgogoro wa ziwa nyasa;

    Mpaka sasa haijafahamika wamefikia makubaliano yapi kuhusiana na na mgogoro wa ziwa nyasa.

    Safari hii ya Raisi mwinyi imeandaliwa na mwenyeji wake Raisi Bakili muluzi
     

    Attached Files:

  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Hawana Sauti tena waongee hivyo hivyo kwa siri tu

    sijui walisahau nini walipokuwepo madarakani
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukubwa dawa..,
     
  4. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwinyi ana tamaa sana ataliuza ziwa haya mi nimeshawaambia
     
  5. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ooh....hebu jaribu kupendekeza....nani angefaa kuwemo kwenye timu ya makubaliano?
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wote walikuwa mafisadi hata kama ni mashehe. Hawana jipya zaidi ya kumshukuru Mungu kwa kutoishia lupango kutokana na ujambazi waliofanya. Shame on you and to hell with you noble thieves,.
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aliuze kwa nani? bakili muluzi?
     
  8. m

    mourad77 Senior Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kashfa wewe unaelekeaza kujificha kwenye chuki za kidini fwala wewe
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mourad77 kama mimi "fwala" wewe senge au siyo. Yaani hujui kuwa hao jamaa walikuwa mafisadi wa kutupwa? Hujui kuwa Kikwete alitengenezwa na Mwinyi huku Muluzi akiiba pesa Malawi na kuwekeza kwenye shule za Sekondari zinazoendeshwa na John Komba? Shame on you and you can go to hell.
     
  10. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Je, Ziwa Nyasa liende Malawi? - Rukhusa!!!!!!
     
  11. T

    Technology JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wewe father of all acha chuki za kidini.
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hauna jema hata moja wewe!
     
  13. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yakheeeee! huyu mama Banda asitukosanishe shekhe.
     
Loading...