Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais wa Afrika wanapokewa vipi Ulaya na America

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Mar 11, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani naomba kuuliza'hivi hawa marais wetu wa Africa wanapokewa vipi waendapo kikazi Ulaya na America?

    Au waendapo kwenye hizi nchi tajiri duniani mfano Marekani, uk, Canada, France, Japani, Germany, Denmark, Spain, na hata China.

    Je,wanapokelewaje pale airport za nchi hizo?

    Na je,ulinzi unakuwa wa hali ya juu?

    Maana tumezoea kuona marais au mawaziri wakuu wa hizo nchi nilizozitaja hapo juu kama wanakuja Bongo na nchi zingine za Afrika kama Tanzania basi utakuta au utaona Marais wetu wanaenda kuwapokea pale airport kwa mizinga na magwaride na ulinzi unakuwa wa hali ya juu kiasi kwamba sometimes mitandao ya simu huwa wanaiblock kuzunguka eneo lote la airport na maeneo yaliyojirani na eneo hilo.

    Baada ya hapo basi msafara wa mapikipiki na magari huanza kuelekea ikulu njia ikiwa nyeupeeeee hata sisimizi hakuna achilia mbali magari! na ole wako ukatishe na kigari chako' chamoto utakiona.

    Na wakishafika huko Ikulu ya magogoni basi vyakula vyao hupimwa na madaktari wao kabla ya kuvila,na wakisema walale hapa Bongo kwa siku kadhaa, basi ulinzi atakaopewa huyo mgeni ni wakufa mtu kwenye hiyo hotel atakayofikia.

    Ndiyo maana leo nawauliza magreat thinkers wenzangu wa JF.

    Je hivi maraisi wetu wa Afrika akiwemo Rais Kikwete anapokwenda kikazi Uk au Marekani' je huwa anapokelewa kuanzia pale airport?

    1. Huwa anapokewa na Rais au PM wa nchi hiyo husika?

    2.Anakagua gwaride na kupigiwa mizinga mfano wa Bongo?

    3.Escort za mapikipiki na magari yaendayo kwa kasi huwepo?

    4.Huwa ali chakula hadi daktari wake athibitishe ubora na usalama wa chakula?

    5.Hapo airport simu huwa hazifanyikazi mfano wa Bongo?

    6.Analala nyumbani kwa balozi au five stars hotel? Na ulinzi wa usiku unakuwaje? Nakaribisha mgongano wa kimawazo na wa kimtazamo.

    Ahsanteni!
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji hupo? wadau wengine mpooooo? haya nasubiri manews ya majibu toka kwenu
     
  3. M

    MOSSAD II JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2014
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 3,976
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu hujapataga majibu mpaka leo?
     
  4. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 9,576
    Likes Received: 7,222
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata anayewajua huko, wanapokelewa na mabalozi wao na hawana ulinzi wowote zaidi ya wale mgambo wanaotoka nao bongo,hawawezi kufunga mtaa kwa masaa kumi kama wanavyowafanyia huko na kukimbizana kama wanafukuza kibaka
     
  5. Inferiority Complex

    Inferiority Complex JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2014
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 2,638
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Kwanza huwa wanafika kama wezi tu, hata kwenye vyombo vya habari hawatangazi ila kama ni Mtanzania basi utapata news kutoka kwa watz wenzako tu au social networks za home.
     
  6. Miss X

    Miss X Member

    #6
    Aug 9, 2014
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ziara nyingi zinakuwa kama watu wa kawaida tu wanaposafiri, kama wanaaahadi za kukutana na wakuu wa hizo nchi basi ratiba huandaliwa na vyombo vya habari huitwa kwajili ya kutoa taarifa za mwisho.
    Tena kunabaadhi husachiwa airport kama wamebeba madawa
     
  7. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 9,576
    Likes Received: 7,222
    Trophy Points: 280
    KWELI KABISA, wakubwa wa ulaya na marekani hawana maslahi nao,bora hata ziara ya nzi kwenye makalio ya ng'ombe inaweza kuvuta attention ya mkia
     
  8. R

    RockSpider JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2014
    Joined: Feb 16, 2014
    Messages: 6,452
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    ...hupokelewa kama mashoga watarajiwa...
     
  9. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 9,576
    Likes Received: 7,222
    Trophy Points: 280
    KUNA mh. Mmoja anapenda sana wasanii wa nje, ninahisi anaweza kumleta elton john muda wowote kabla ya 2015
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,328
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    Huwezi kufunga mtaa kwa ajili ya kiongozi toka africa
     
Loading...