Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais na vituko vyao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mayenga, Apr 6, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Robert Mugabe-kumwoa secretary wake.

    Banda wa Malawi-Aliwahi kuwa Dr.wa Malkia Elizabeth,amekufa bila kuwa na mtoto

    JK wa Tanzania-Kupigwa mawe,kutojua kwanini tuko maskini.

    jacob Zuma wa Afrika Kusini-Kuoa kila mara.

    Endelaaaaaaaaaaaaaa!
     
  2. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gbabo wa Ivory coast anataka kumuongoza mtu ambae hataki umuongoze.

    Mwai Kibaki wa Kenya Kujiapisha(urais) wakati matokeo yanatangazwa.

    Bingu mutharika wa Malawi kutoka kwenye chama kilichomuweka madarakanmi na bado anaendelea kuwa rais.
    Yoweli Muzeni wa Uganda alikiri kwamba kuiongoza nchi masikini kipindi kirefu ni matatizo lakini yeye ni mwaka wa 26 huu yuko madarakani.

    Rais Mubarack wa misri ana utajiri kuliko Bill Gate.
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :bored:
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dicteta Gaddafi mzee wa misikiti ang'olewa kwa nguvu
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ben mkapa kuwa kupigana na mkewe ikulu.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jk anapomwambia magufuli acha ubabe wa kuvunjia wananchi mda si mrefu anakuja kumruhusu tena ni ktuko cha aina yake
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Idd Amin.....kuwala nyama wake zake
     
  8. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bill Clinton and Monica Lewinsky's sex scandal. She was (at the time) 22 years old, white house Intern.
     
  9. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    King Muswati na kuchagua mabinti bikira...!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    rais Biya wa Cameroon kuoa mchumba wa mwanae
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    aisee habari yako binafsi.. Nimekutafuta yaeda yote huonekani aisee, umejificha wapi?
     
Loading...