Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais kuvaa nguo nyeusi wakati wa kutoa hotuba mwisho wa mwezi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Apr 2, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza ni nini maana ya viongozi wetu wakubwa hususani maraisi kama Benjamin Mkapa halafu na JK katika hotuba zao za kila mwisho wa mwezi huwa wanavaa mashati meusi je kuna maana yoyote kwenye hili jambo? Nakumbuka hata Benjamin Mkapa wakati ule alivyolazwa hospitali jijini UK japokua alikua anavaa ngo za hospitali lakini ilipofika mwisho wa mwezi kwenye kutoa hotuba yake kama ilvyoada bado alivaa nguo nyeusi! Jamani mwenye kujua nini maana ya hili jambo anijuze. Asante na nawasilisha.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duu, jana sikumbuki Rais alivaa nguo gani. Kama ni kweli wote huvaa nguo nyeusi basi kutakuwa na jambo. Huenda nchi inaongozwa kwa matambiko!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kisiwa cha Great Thinkers kwanini sipati jibu kuhusiana na hili swali?
    [​IMG]
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Na hii tena pia!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I don't think if there is any implications from such type of clothing................
    :help:
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya pili si blue kweli?Ama macho yangu?Halafu ulimaanisha "Rais Kikwete wa Tanzania huvaa nguo nyeusi" ama "marais watanzania?huvaa nguo nyeusi?"If it the latter;then wapi picha zao?maana so far naona ni JK na on the pictures, si zote amevaa nyeusi.Pia make sure that the problem isnt that you're color blind.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Jmushi1 nakushauri ule nyanya na Karoti ili uone vizuri! hata the fomer presidaa Mkapa alikua anava nguo nyeusi!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Toa basi na za Mkapa japo tatu tofauti ili uaminike mzee.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hizi nguo nyeusi ni za kichawi. Hawa ni wafuasi wa GININGI.
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Freemasonry??
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Unaanza kutuharibia hali ya hewa, kwa hiyo freemansonry ni uchawi!, mbona conducts zao zi wazi?, au wewe umetumwa na majini ya shehe yahya ili upindishe post hii?. Rudi kwenye post, kwa nini Jeikei anavaa nguo nyeusi?
     
  12. P

    Puza Senior Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ishara ya maombolezo nn?manake kila kukicha nchini majanga hayakauki.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona za Mkapa zote sio nyeusi?? au hilo giza ndo limefanya uone ni nyeusi?

    Mkapa na Nyerere hawana historia ya mambo ya gizani, wao ni hoja za msingi na kuchapa kazi bila kuangalia majini yanasema nivae nguo gani.
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sense of thinking deficits! aliyekuambia kuwa Freemanson ni uchawi nani!? anayekuharibia hali ya hewa sio mimi mkuu ni JK anayeshindwa kukidhi ahadi! good luck son!!
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Shekhe al'maarufu aliahidi ulinzi usioonekana, ndo masharti yenyewe hayo
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nguo nyeusi ni za msiba.......
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yanaongoza kwa nguvu za giza na mahirizi yanapumua kama chatu lazima wavae misuti mieusi tiii...yaani hapo JK anatamani avae na miwani ile ya giza lakini basi tu
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa Kaniki, nguo asili ya Mtanzania!
     
Loading...