Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais kupangishwa foleni

Discussion in 'International Forum' started by Bu'yaka, Nov 27, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    pakua+%u0025252882%2529.jpg
    Marais wa Afrika na jumuia ya madola masikini wakiwa wamepangishwa foleni kumsujudu malkia kwa ajili ya kuomba misaada yenye masharti ya ushoga. Kiongozi wa msafara hakusahau madesa ya kusoma wakati wa kujumuisha maombi hayo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ukolini bado upo na akili msaburi kwa wingi sana
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Labda tutafute Rais ambaye ana mke/mme mzungu labda itakuwa tofauti kidogo. Wewe unasema je?
     
  4. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    shame on them!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    ni kawaida mgeni akija kwako ..... Unamfungulia mlango apite na kumpa mkono ....! Ni ustaarabu unaojulikana duniani kote ! Ama ulitaka mwenyeji afanye nini..???
     
  6. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    afu wote waliambiwa wavae nick tie!!!!
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwakuwa wao ndio wezi wakubwa wa rasilimali za nchi zao moja ya sababu kubwa zinazofanya nchi zao ziwe ombaomba, wawe wakwanza kushikishwa kuta (siyo kupanga foleni tuu)
     
  8. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kumpa mkoni sio issue, tatizo ni kuwapangisha foleni wakuu wa nchi. Na hata kwa kesi unayosema wewe ya "mgeni akija kwako," mimi husubiri wakisha kaa nawafata mmoja mmoja namsalimu na kumkaribisha, ndio ustaarabu wa kwangu. Siwezi kuwapangisha wageni foleni mlangoni, achilia mbali marais. Na nimehudhuria vi-cocktail na vi-shughuli vya kiswahili na vya kidhungu sijawahi kupangishwa foleni mlangoni eti kumsalimu mwenyeji wetu. Sembuse marais. Unadhani marais wa NATO wangepangishwa foleni hapo?

    Ndio maana nyerere alimnyooshea kifimbo huyu bibi.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vipi ulishaipitisha hiyo kitu aisee kwa sababu kuna mtu mtaani anahitaji mtu fasta..
     
Loading...