Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki wengi sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mphamvu, May 9, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aged 22, mwanafunzi wa chuo kikuu, lakini niliyekulia uswahilini.

    Nina uwezo wa kusocialize na yeyote, popote, wakati wowote. Nina marafiki kuanzia huku uswazi, wafanyakazi wa sekta isiyo rasmi mpaka viongozi wa kisiasa, ninao vijana wa shule mpaka wazee wa umri mkubwa, na wote tunalewana bila tatizo. Tatizo ni kuwa nimekuwa na marafiki wengi mno, karibu kila hatua ninayopitia na kila mahali ninapofika, ninaposema rafiki namaanisha rafiki, sio mtu tu wa stori mbili tatu, I mean yule naweza share nae happy and sad moments.

    Tatizo ni kuwa wamekuwa wengi kiasi kwamba inakuwa ngumu ku-keep in touch nao wote. Likitokea tatizo, usipomwambia mmoja inakuwa lawama..., jumlisha na mihangaiko ya maisha ndio kabisa! Kuvunja urafiki haiwezekani, na ukipoteza ndo ivo tena!

    Any way out wakuu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    endelea kuwasiliana nao
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ...Jitahidi tu kuendelea kuwa nao hakuna ubaya wowote wa kuwa na marafiki wengi hasa kama si marafiki wenye unafiki.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Rafiki mkia wa fisi. Aisee ukipatwa na shida ndo utajua rafiki yako haswa ni yupi. Kuna mtu akiona una shida hata simu yako hapokei!
    Weka utaratibu wa kuwasiliana nao once in a while. Kama marafiki kweli in their hearts of heart wanajua u ar just friends.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Na marafiki wa kweli utawajua ukipata shida
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kuwa na marafiki wengi.

    Japo mie siwezi kuwa na marafiki wengi ila nafahamiana na watu wengi.

    Una bahati!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Akufaaye kwa dhiki ndiye rafiki wa kweli..
    Hapo unajiona una marafiki wengi lakini siku ukiwa na shida/tatizo unaweza kujikuta umebakiwa na marafiki kumi..
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una bahati marafiki wote hao
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kongosho i guess this is exactly the topicer(mtoa mada) wanted to say...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Najitahidi mkuu, ingawa ni ngumu sana.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I have few to call them are close to my heart wengine ni changamsha genge.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Vizuri kuendelea nao mawasiliano lakini lazima uwe na wachache ambao ni karibu zaidi.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    No BAGAH, najua tofauti ya kufahamiana na mtu kuwa rafiki yake. Mimi nina marafiki wengi, sio watu ninaojuana nao...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao wa sekta isiyorasmi ni wepi???wale wa kinondon makaburini????wanaosimamisha magar usiku????
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kumfanya mtu changamsha genge ndo inakuwaga ngumu. Inataka uwwe na kaunafki-unafki fulani hivi...
     
  16. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nijuavyo mimi,... marafiki hupatikana na kutoweka/kupungua kulingana na mazingira uliopo, pia na status yako inavyobadilika. rafik wa primary, kama hakubahatika kuendelea na secondary, lazima urafiki wenu utapungua. hivo hivo na marafiki wa secondary na advance uliowaacha urafiki wenu utapungua. sidhani kama bado unao wa tangu chekechea, bcoz you won't be talking the same language, na hata kama utapenda kuongea nao bado watakuogopa na kukuona si sawa na zamani.
     
Loading...