Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki Walalamishi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BlackBerry, Jun 18, 2011.

  1. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari za jmosi wakuu ,kuna kitu kinaniudhi sana linapokuja swala zima la kulalamia, unakuwa na rafiki yako best friend, anakuwa mlalamishi kwa kila kitu, ukinunua kiatu atakwambia mbona hukuniambia tununue wote, ukipanga kusafiri for holiday maybe na bf wako atakwambia mbona hujanambia mapema na mi ningemwambia wangu twende, ukienda mahala bila kumwambia atakupigia simu kulalamika siku hizi unamtenga,Hiini haliya kawaida? nampenda rafiki yangu ila tabia ya kulalamika inaniboa sana, na wewe ushawahi kuwa na rafiki wa aina hii, ni kawaida au kuna kawivu??
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mazoea hujenga tabia.
    Inawezekana tangu kabla hamjapata ma-bf mlikuwa mnatoka pamoja. Sasa haya mazoea yamehamia hadi wakati mkiwa na ma-bf.
    Kwani yeye hawezi kupanga outing zake na bf wake??
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni hali ya kawaida, marafiki wengine wanapenda kujua kila kitu kinachoendelea kwenye maisha yako, na ikitokea kasikia kwingine atakasirika kama vile umemcheat, mie pia nina marafiki wa ainahiyo ila huyu wako kazidi mipaka, kaa nae chini umweleze kwamba hiyo tabia yake huipendi, kupoteza rafiki yako mnaeheshimiana kwa sababu ya hili sioni kama jambo la busara
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi urafiki wa aina hiyo ipo kwa madada! Makaka hawana haya mambo!
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa sana yaani tatizo lake ni hilo tu mambo mengine ni rafiki mzuri sana, huwa anaenda out na bf wake
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ajabu kuna mkaka ofisini anamboa rafiki ake kwa mambo kama haya
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri sana Gaga talifanyia kazi
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo anafeel secured anapokuwa na wewe, cha kufanya toka naye ukiwa na bf wako halafu kuwa benet sana na bf wako, na yeye ataona umuhimu wa kuambatana na wake.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mueleweshe tu atakuelewa,ni mazoea tu. ataacha with time.
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiukweli mambo hayo yapo hasa marafiki mlioshibana unajihisi unahusika katika maisha ya uyo rafiki yako kwa kiasi kikubwa.
    mi pia nina rafiki yangu kama hajawasiliana na mm huwa nahis kuwa ndo kanitenga na huwa na mlalamikia ile mbaya
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ongea nae kile kikukeracho
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    But urafiki kama huo huwa unanoga kwa watu ambao wote single au wote wapo relationship.
    yaani urafiki wa wewe upo relatioship na yeye single au wewe single yeye yupo relationship ni ishu maana mlipokuwa single mnashare mda,sasa ukiwa relationship we mda mwingine utakuwa na mpenz wako kuliko yeye na lazima atalalamika tu.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Hiyo tabia ni for girls only nafikiri...
    Boys dont do that
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpige chini haraka sana huyo.....halafu watu haoi wanalalamika hadi kitandani, nawapenda sana....
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadada mna kazi kweli.hio kitu sisi hatuna
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie mbona inaniboa hii? au ndio mimi sio rafiki wa kweli
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna vidume vinalalamikaga ile mbaya
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa BB
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Walishawahi kuja kulalamika kwako?
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh huyo rafiki anakutakia nini? mie urafiki wa hivo kamwe dsiuwezi, ndio wale mashost aliowasema The boss kwenye thread yake, wanaweza kukuingilia hadi nguoni
     
Loading...