Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki Wa JF & Regia Kukutana Ijumaa Hii 27-01-2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sanctus Mtsimbe, Jan 25, 2012.

  1. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Wana JF;

    Reference:

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/212896-friends-of-regia-kukutana-dsm-kumuenzi-regia-27-jan-2012-a-14.html


    Ukumbi:
    Tayari tumeshafanya Confirmation ya Ukumbi British Council kuanzia saa 11 Jioni hadi Saa 3 Usiku.

    Muda:
    Saa 11.00 - 1.00 Jioni - "Marafiki Wa Regia" Meeting.

    Agenda: "Regia alisimamia nini na Nini Kifanyike Baada ya Regia Kututoka"

    Saa 1.00 - Saa 3 Usiku - "Marafiki wa JF Meeting". NB: Hii haihusishi JF kama uongozi bali ni wale watakaopenda kukutana na kuongelea mambo mbalimbali mfano: JE SACCOSS, anything about JF Forum as members na mawazo yoyote ambayo kama kuna umuhimu yanaweza kufikishwa kwa uongozi wa JF..

    Gharama za Ukumbi:
    Auditorium Fees ni TZS 630,000. Vinywaji na Bites kwa watakaohitaji vitanunuliwa siku hiyo hiyo kutokana na utakachopenda kuagiza kutoka Steers. Mchango kwa sasa hatujui ni kiasi gani, ila ni vema mchango wako usaidie kurudisha gharama za ukumbi. Mfano kama wakija watu 100, then kila mtu atatoa mchango wa 630,000/100 au TZS 6300. kama idadi itaongezeka amount itapungua na kama idadi itakuwa ndogo amaount itaongezeka.

    Kutambulishana:
    Haushauriwi ujitambulishe kwa ID yako ya JF na wala kutumia Internet au kuweka mazingira yoyote ambayo yeyote anweza kujua wewe ni nani JF. Unaweza kufanya hivyo tu kwa mapenzi yako na bila kulazimishwa.

    Utaratibu wa Mkutano:
    Interactively: kila mwenye hoja apate nafasi ya kuongea. Kutakuwa na mtu maalumu atakayekuwa anarusha JF na skype live. Tafadhali tumia muda wako vizuri. Be very brief, focused and to the point ili na wengine wapate nafasi.

    Waliopo JF wanaweza kushiriki kwa kupost katika thread maalumu zitakazoanzishwa JF moja ya "Marafiki wa Regia" na baada ya kumalizika ya "Marafiki wa JF".

    Walioko skype: pia watashiriki kwa kupost katika skype IM. Kwa atakayetaka kuongea kutoka skype ataaandika katika Skpe chat kuwa anataka kuongea. Tutampigia Voice Call kwa Skype na kisha kumuunganisha kwenye PA System ili asikike na Audience atakapokuwa anaongea.

    Waliothibitisha kushiriki kwa kuhudhuria British Council ni:

    1. Sanctus Mtsimbe
    2. Maxence Melo
    3. Josephine Mshumbusi
    4. The Finest
    5. Jason Bourne
    6. Feis Buku
    7. MwanajamiiOne
    8. Mani
    9. Pasco
    10. JF Marketer
    11. Twinky
    12. El toro
    13. LD
    14. MwaJ
    15. Petu Hapa
    16. Marhaba
    17. Gerrard
    18. Jiwe la Ukara
    19. Usininukuu
    20. Mchaga 25
    21. Mkono
    22. Froida
    23. Mabagala
    24. Akellei
    25. Uwezo Tunao
    26. ZumbeMkuu
    27. Teamo
    28. Mchuzi wa Bata
    29. Smile
    30. Rejao
    31. Popiexo
    32. Matola
    33. Tall
    34. Obsesd

    Waliothibitisha kushiriki kwa nja ya Skype Video/Voice Conference ni:

    1. Nyani Ngabu - skype
    2. AfroDenzi - Skype
    3. Mrembo by Nature - Skype
    4. Pretty - Skype
    5. Lizzy - Skype
    6. Duduwasha - Skype
    7. StraaKasyembe - Skype
    8. Mbimbinho - Skype
    9. Clemy - Skype
    10. Ritz - Skype
    11. Barubaru - Skype
    12. Mkatofa - Skype
    13. Smilling Saint - Skype
    14. Tiba - Sype
    15. Zion Daughter - Skype
    16. Gango2 - Skype
    17. Yo Yo - Skype
    18. Mbimbinho - Skype
    19. Mwanakijiji - Skype
    20. Peter Rabachi - Skype
    21. Filipo na JF Arusha - Skype
    22. Otis - Skype
    23. Pretty - Skype
    24. Michelle - Skype
    25. Belinda Jacob - Skype
    26. Balantanda - Skype
    27. AshaDii - Skype
    28. Dena Amsi - Skype
    29. Ta Muganyinzi - Skype
    30. Edson - Skype
    31. Nyandaigobeko - Skype

    32. Mussa Mutagaiwa - Skype

    Maoni ya kuboresha yanakaribishwa. Pia wanaopenda kuthibitisha kushiriki kwa kufika British Council au katika Skype wanakaribishwa kufanya hivyo katika thread hii.

    ID ya Skype kama utapenda kui-add ni: jamiiforums
     
  2. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa waliounganishwa katika Skype wako 42. Chat inaendelea hata sasa. Ni 24X7 kama JF. Subject: Regia
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mimi cha kuongeza tu ni moja.

    WanaJF wa Dar es salaam naombeni iwe mwanzo wenu wa kukutana na hata kutambuana kwn ni muhimu sana

    Na hata hivyo makutano hii ni muhimu sana kwa WanaJF tuliomarafiki wa Mpendwa wetu Regia.

    Sina shaka hata kidogo lakini kwa kuwa wengine tupo Mkoani ninachomba ni kwmb hakika tupo pamoja ktk hilo mnalotarajia kufanya la muhimu sana.
    Tunawatakia changamto nzuri na yenye kufikia maamuzi mazuri na bila shaka hata nasi huku tulipo tutakuwa on line muda wenyewe ukifika!

    Sina mengi jamani zaidi ya kuwatakieni kila la Kheri pale mtakapoanza na mpk mmalize salaama!

    LiverpoolFC Arusha Member!
     
  4. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Liverpool FC, tunashukuru sana kwa maneno yako mazito na ya kutia moyo.

    Hakika nyie ndugu zetu wa Arusha mkiongozwa na kamanda PakaJimmy mmekuwa ni mfano wa kuigwa na mmetoa changamoto kubwa.

    japo hapa DSM baadhi wanafahamiana hasa wale wa MMU lakini hatujawahi kuwa na kusanyiko la wana JF.

    I hope wengi wataitikia mwito.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo mikutano isiishie kwa Regia, bali iwe mwendelezo wa kushirikiana na kujenga ujamaa wa pamoja. Mungu awabariki sana wana jf dar, mtuwakilishe tulio mikoani. Vp FF hatashiriki? Namuwaza sana huyo mama, ukizingatia mimi na wamama wanaovaa vile ni dam dam! Infact I truly love Faiza Fox.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu and Rev Fr Masanilo uso kwa uso ndani ya British Council! Nasikia wameogopa ku confirm kuhudhuria ili wasikimbiane!
     
  7. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Duh General bana!

    Haya FF atakujibu mwenyewe. Mambo ya MMU hayo na Chit-Chat!
     
  8. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Unajua hao ndo Macelebrity wa JF. majina makubwa hayo yakiambatana na yale ya:
    Mwanakijiji
    Invisible
    Malaria Sugu
    Rev. Masanilo
    Maria Roza
    Faiza foxy
    MwanajamiiOne
    nk
    nk

    I hope kama watakuja watashindana kwa hoja katika kujenga na si kubomoa.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nasikitika siwezi kujichanganya hata nanyi. Nipo Arusha na nadhani kwa kupitia thread hii uongozi wa JF Arusha wanaweza kupanga tukutane that day na laptop yetu halafu tukaungana kwa skype. Nadhani kwa namna hiyo tunaweza kushiriki. Nasubiri niwasikie!

    Otherwise, nawatakia kila la heri maana na mimi ni friend of Regia.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uwezo Tunao confirms being in attendance to the envisioned Regia Meeting.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huenda nitakuwepo, siku hiyo naweza kuja na mchango wangu au mchango lazima uwasilishwe kabla?
     
  12. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu Filipo

    Kama hilo la nyie kuungana nasi katika Skype litawezekana, then JF kwa mara nyingine tena itakuwa imeweza kuwaunganiasha members kwa njia ya nje ya forum.

    may be kwa njia hii watu wanaweza wakaongea mara kwa mara katika mambo muhimu na si lazima wawe Bitish Council bali kwa kutumia Voice Call au Video Call.

    I hope tayari mna ID ya Skype na ni matumaini yangu kuwa tutakuwa wote.

    PJ: Wapi Kamanda?
     
  13. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Asante Kiongozi.

    Utahudhuria kwa Skype au utafika BC?
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Kuna vichwa ni bahati kukutana navyo ukiwemo wewe! Si ya kukosa kabisa.Kuna platform ni nadra kuipata hivyo ni nafasi ya pekee sana kukutana na vichwa vinavyotikisa nchi kwa hoja nzito.
     
  15. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Zumbe Mkuu,

    Unaweza kuja na mchango wako siku hiyo.

    NB: Mchango ni hiari ya mtu. Unaweza kutoa zaidi au kama huna ukatoa kidogo au ukashindwa kutoa kwa sababu za msingi.

    Muhimu zaidi ni Wadau kufika, kuungana na kuongea hoja nzito za kumtoa nyoka pangoni ambazo zimejenga kuboresha.
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Wakuu Mchambuzi,Mkandara,Joka kuu,Jasusi mbona kimya wakuu? Semeni neno bana
     
  17. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Haaaa haaaa Mkuu, katika vichwa vya JF zaidi ya 60,000 sidhani kama nina hadhi hiyo maana sina mchango sana hapa JF.

    Nimekaa kiutendaji zaidi kama nikipewa task basi huwa nafurahia kuifanya. Wacha tuwape sifa wale wanaostahili.

    Respect sana.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! basi mkuu mie nilikuwa nafikiria kutoa kamchango kidogo nkahisi ntaaibika nisije kabisa kumbe kamchango kangu kanatosha? ntakuja mkuu, nilijuwa watu wanaanza kuchangia kuanzia kilo 1 aisee.
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I will be on the road unfortunately; ningeshiriki via skype
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Bora hata haupo Dar maana ungekutana nae usingefanya lililokupeleka ila ungeishia na yako! Hukawii kubadili mada/agenda na kutuchanganyia habari.



    .
     
Loading...