Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki tushauriane kuhusu sehemu nzuri na cheap kwa vacation

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, Jul 1, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers and sisters,Ninaomba tushauriane kuhusu sehemu nzuri kwa vacation hapa Tanzania ambaye bei yake ni reasonable kwa kipato cha kati, this year is kind of worst year of my life. alot of complicated things in my mind and i have to refresh before returning to work

    nahitaji kwenda sehemu ku relax atleast for a week kumalizia likizo yangu maana karibu yote imeishia kumuuguza b mkubwa.naomba mapendekezo ya sehemu nzuri zenye cheap rate ambayo nikienda mwenyewe or with my fiancee nitamudu na ambayo kweli nitarefresh na kurudi kibaruani na nguvu mpya. maana nimechoka sana ndugu zangu, my budget ni lak 6 to 7 for 4 or 5 days exluding transport.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    1. Koko bichi
    2. ???????
    3. ???????
    4. ???????
    5. ???????
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hiyo laki 6 si ukatoe hata msaada kwa watoto yatima mkuu?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Njoo Kigoma
    Lake Tanganyika beach, bed n breakfast 80,000 per day. Ukae siku 2, then muende Gombe National Park 3 days gharama haizidi laki 200,000/=
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ungesema mkoa uliopo ingekuwa rahisi zaidi baba. Na kama una gari ambayo ni 4WD itasaidia kupunguza gharama za usafiri. Ukinijibu hii tutashare.

    Pole na kuuguliwa.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jamani sipendi vakesheni za kuangalia wanyama, sijui nina matatizo gani.
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kiwanja unacho?? na kama unacho/huna unampango gani?kodi je inaishia lini..gari jee
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    so watu wasipunguze stress kwa sababu ya watoto yatima?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata kama unajenga, maisha mengine ndo yasimame?

    Huzikwi na nyumba siku ukifa lol

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee una stress nikakupunguzie?

     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    kama uko daslam..KIMBOKA BY NITE BAR ni murua sana..na bei zake ni BUKU MBILI HIVI
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wapi?................
     
  14. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nenda Lushoto kama upo dar itasaidia pia kuchange hali ya hewa,pana mandhari nzuri na milima iliyotulia.Think of it ukipakubali ntakupa details zaidi.Pole kwa kuuguliwa!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    popote chagua.

     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa...saaanaaa tu. I wonder!! Mtu usifurahi siku moja moja kisa nn..pesa yako mwenyewe. Ndo yale yale una concetrate kwenye mjengo kisha wanakuja kuishi wengne...
     
  17. M

    Maega Senior Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna watu hapa Tanzania wanalala na njaa wewe unazungumzia vacation!
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    aaaah...kwahiyo mtu atoke jasho weeeeeeeeeee,mwisho wa siku aanze kuji-stress kuhusu tumbo la mtu mwingine...doh!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tena bora ufe kifo halali kuliko wakuset ufe afu wanakuja kuishi kwa raha.

    Hata kama una watoto wanakuwa watumwa nyumbani kwao wenyewe.

     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    nenda znz
     
Loading...