Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki kutembelea Mbuga zetu...nani anaenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Nov 17, 2009.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wakulu naona hili linahusiana nzaidi na mahusiano na urafiki,

    Nimepata wazo mi na wenzangu kadha wa kadha kuwa ingekuwa vizuri kama siku zijazo sisi kama marafiki basi tukajiopiga piga tukaenda kutembelea mojawapo ya Mbuga zetu ili kujipoza na machungu ya nji hii yasiyo na dalili za kupungua.

    kwa nini waende wadosi na wazungu tu? hata sisi tunaweza. huenda kuna ambao hawajawahi kufika, itakuwa vizuri kujua utajiri wetu ulivyo kwa upande huo ili tujua tunapigania nini hasa.

    kwa wale wanaopunga mkono hoja please hebu gongeni senks kisha tujadiliane namna ya kuorganise hii kitu (for those brave enough). Najitolea kufanya reconnaisance and all sorts kisha nitaweka dataz hapa.

    karibuni

    UPDATE 1:

    Marafiki, wapwa na mabinamu, planning inaendeela vizuri, tunategemea kuelekea Mbugani jumamosi hii yaani tarehe tano mwezi wa kumi na mbili. Kamati ya usafiri uko very busy na by kesho tutakuwa tumeshakamilisha hilo . Masuala yanayohusu exact location pamoja na costs naomba tafadhali tuwasiliane PM kwa wale walioko serious tu. Hatuwezi kuziweka hapa, kamanilivosema mwanzoni, kwa sababu zilizo wazi kabisa.

    Napenda niwashukuru wale wote ambao tumekuwa tukishirikiana katika planning ya hii big event.


    UPDATE 2

    Wapendwa wote!
    Napenda tena safari hii kuwashukuru sana sana wale wote tuliojumuika Jumamosi na kufanikisha the FIRST EVER trip ya wana JF kama ilivyokuwa!

    Nawashukuru kwa niaba ya wale wote tuliokwenda kujivinjari, kwa mawazo na michango yenu hapa. kwa wale ambao hamkuweza kwenda , daima ipo nafasina siku nyingine.

    Tulichojifunza kikubwa ni kuwa pamoja, na kujenga kuaminiana na huu ni mwanzo wa kutengeneza mtandao ambao nina imani utatufikisha mbali!

    Idumu JF, wadumu wapwa na mabinamu, tupo pamoja sana!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    let me be the first mpwa!lol............
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!well noted bana
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Proud to be the second!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri hatahivyo tupe kwanza ma-detail ili tujue kwanza tunajipanga vipi ili iwekwe kwenye dayari.mie ningependa kujua vitu kama mahali,tarehe vilevile cost ni muhimu.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umekula senksi mpwa!sasa tupitie mlimani city tuulizie taska can zinauzwaje pale
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    hahaha! Mr. Nipo: Cost, Venue, date utapewa nyumbani. Nimeona senks yako, that means this time tutatengenezea kabinti ketu ka pili mbugani.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Hivi kuna vikopo vya serengeti? Vikikosekana ZD atakuwa na mzigo mzito wa valeur kwenye handbag yake hiyo siku.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kweli ZD, hilo la cost na mahali linafanyiwa kazi kwa utulivu wa hali ya juu, lakini lililo wazi ni kama je tuweke location hapa ama anayependa kujua aniPM mimi au wanakamati wengine kama Xpin na shemegi Geoff,,,,ni wazo pia.

    Kuhusu muda nadhani ingekuwa vema kama ikiwa next month kabla watu hawajaenda vekesheni za Xmas na mwaka mupya...
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa,posti kama hizi huwa hatukommenti!UNAKULA SENKSI JUU KWA JUU!mimi napenda haka ka-binti kaitwe LIONESS!:D
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mpwa Fidel naona labda tutapiga kura tujue ataongozana na nani! Hiyo tripu si tutaongozana na walala ubavu wetu au wapwa peke yatu? Weka wazi hii mpwa Kaizer!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..bwashee,
    leo ni senksi tu mpaka ku-chee
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Uzuri mpwa wa hapa Jf ni kuwa tuko liberal, atakaje kuja na ubavu wake ruksa, mwenye mambo yetu yale ruksa, ili mrani hakuna restraint ya mtu kuja naye..(obviously wale wa dalili za jinsia moja hapana jamani)....so mi nadhani kila mtu awe free kuja na mtu wake...

    ila kama ulivosema hapo juu location date na costs ni strictly confidential!
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa,mwanaume balaa wewe! Tumuunge mkono PM kwa kilimo kwanza sio watoto.teh teh
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ngoja nim-consult muzee wa house nitakuja na majibu A+B= C
    mawazo mazuri sana kaizer hahaha mie nimezoea kuona watalii tu ndo wanatembelea mali zetu za asili akina sie mpaka tunadead tumesoma tu kwenye History sijui ni Siasa
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .........tena watalii unawaona kwa luninga
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kabla hamjaendelea naomba kuuliza carmel yuko wapi????????????????nimemmiss sana ni takrabani kitambo sasa haonekani
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    You Can Say It Again And Again!!!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno mkuu..manake kuna yulke wa kuretouch 70,000per week, kuna nke wa n'tu, eeh, and the list goes on hahahah
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimekupata shemeji,tupo pamoja.Msalimie Nyamayao!
     
Loading...