Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maradhi yasiyona tiba...................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Freetown, May 13, 2009.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    *Mgonjwa*: Daktari naumwa sana namoyona najisikia kufa kufa tu.
    *Daktari*: Wewe ni mpenzi wa timu gani ya mpira wa miguu?
    *Mgonjwa*: Kwa Tanzania mimi ni shabiki wa Simba na Ulaya mimi ni mpenziwa Arsenal
    *Daktari*: Na unafanya kazi wapi?
    *Mgonjwa*: Nilikuwa nafanya GTV, baada ya kufa nikapata kazi Paradise
    HotelBagamoyo.
    *Daktari*: Una akiba yoyote ya fedha benki?
    *Mgonjwa*: Ndiyo, akiba
    yangu yote ya fedha ipo DECI.
    *Daktari*: Mmmh, unaishi wapi?
    *Mgonjwa*: Naishi
    mbagala karibu na kambi ya jeshi
    *Daktari*: Subiri kufa maana hakuna tiba mbadala ya maradhi yako.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! una-talent ya ajabu kwa jinsi ulivozikusanya.
     
  3. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwako heshima kaka hii imetulia mbaya.....sipati picha unatoka mabibo (DECI) then ile unakaribia maeneo ya kizuiani unasikia.. BOOOOM

    aaah ni usafi tu wa kawaida usiwe na shaka..
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula tano mazee....imetulia kama maji mtungini
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwakweli imenifurahisha mwe! Yaani ikitokea ni kweli lazima upate huo ugonjwa
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Imetulia lakini labda niongezee kidogo tu.....

    Daktari: Ulimpigia nani kura kwenye uchaguzi uliopita?
    Mgonjwa: JK
     
Loading...