Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maradhi ya Mwakyembe na Sinema ya kumwaga Unga High Table Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Feb 21, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Hivi ni nani aliyeingia Bungeni usiku kwenda ktk kiti cha Mh. Spika na kupakaza Unga?
    Hivi kwa nini Mtu huyu aendelee kupeta wakati tukio hili linatatanisha?
    Wote tunafahamu Mwakyembe na Sitta wote wako msururu mmoja (rejea tahadharisho la Mwakyembe) ambalo alikuwa tayari ameshatoa ktk vyombo vya usalama juu ya kundi lililopanga kumdhuru, dulu zinasema waheshimiwa walikuwa wanalifanyia kazi.

    Kwa nini taarifa ya ugonjwa wake hawataki kuitoa au kwa nini aliyenaswa na kamera za siri bungeni anamwaga unga kwa nini hakuchukuliwa hatua??

    ANYWAY ni mafikra tuu
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Huyo ni Mr. AC, mmoja wa wale mapacha watatu a.k.a RACHEL. Ni wakakti ule wa soo la radar lilipotaka kuvaliwa njuga bungeni.
    Huyu mtu ni mmoja kati ya watu wanaosadikika wanatumia pia usangoma wa kuua maalbino, watu wa kwao wanajua lakini wanaogopa kumsuta kwa kuogopa kurogwa.

    Hayo maswali mengine watakujibu wenye kujua majibu.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwamba kalogwa au kanyeshwa sumu
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maswali mengi kuliko majibu
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,651
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ep 60000...
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wingu nene!!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    for this time i count Mwakyembe as FOOL
    AELEZE UMMA NINI KILIJIRI ALICHOKIFICHA RICHMOND ILI ISIWEPO TENA SABABU YA KUUWAWA IN CASE (UKISHATOA SIRI HAMNA HAJA YA KUNYAMAZISHWA TENA)
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Vilevile yule jamaa aliyefunga Vinasa sauti chini ya kitanda cha Dk Slaa (eti lengo wamkamate Dk wapi anapata data) waliishia wapi na uchunguzi wao???
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,651
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ep 60000...
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    hihihiiii huyu naee!atakuwa alishindwa tuu chezea slaa weye?
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,ccm,cccm,ccm,ccm,ccm,ccm.
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    jamani mwakye nani kamuumiza? kama ni EL Urais ausikie kwenye bomba.
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    No body knows!
    Everything is under the cover
     
  14. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aisee! Kumbe Andrew ni mchawi hivyo!
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Morning bells ring x 2
    Ding dong ding dong!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmmh siku akitajwa hamtaamini maana ni mtu anakubalika sana aliyenaswa na kamera za bunge.mwakembe si aseme tu
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Asalaaale nani kasema ni Andrew?????
     
  19. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ugonjwa wa mwakyembe ni chezo tata, hao khna manumba wazinguaji! Jamaa dah! siamini walitaka mpoteza.
     
Loading...