Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara ya mwisho....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jul 19, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara ya mwisho kumsifia mke/mume/mpenzi wako ilikua lini?!

    Kumsifia mwenzi wako haswa mkiwa faragha kuhusu mwili wake/sura/umbo/sauti n.k kunaongeza kujiamini kwake.Fikiria mwanamke ambae hata wakati wa kuvaa nguo anajifunika na taulo au anafunga kabisa mlango na komeo wakati wapo wawili tu ndani ya nyumba hata kukiwa na tatizo kwenye sekta ya mapenzi ataanzia wapi kumweleza mwenzake na kumwaga hisia zake?! Mwanaume ambae nae anavua na kuvalia humo humo bafuni ili mwenzie asimuone anawezaje kueleza mapungufu yao iwapo yatajitokeza kwenye sekta ya mapenzi?!

    Mjengee mwenzako kujiamini kwa kumsifia na kumjulisha kwamba unapenda alivyo...hata kama ni kibonge sana...kimbaumbau...ana makovu...ana kitambi au ana ukilema wa aina yoyote ile.Mfanye ajisikie vizuri awapo na wewe...mfanyie ajisikie huru bila aibu/woga mbele yako...mfanye ajisikie amani na pia furaha.Mwonyeshe mtazamo chanya juu ya muonekano wake ili ajiamini. Na kama kuna kitu ambacho unadhani kinahitaji kurekebishwa (achana na kuongeza viungo kwa madawa ya mchina) kama kupunguza mwili mshawishi vizuri kwa upendo afanye hivyo ili na wewe uweze kutidhika nae pia kumfurahia.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Wewe Lizzy Licious mara ya mwisho kusifiwa kuhusu mwili wako/sura/umbo/ na sauti yako ilikuwa lini? Na wewe kumsifia mwenzako mara ya mwisho ilikuwa lini?
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa namtongoza
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungejibu kabla hujaniuliza mimi ningefurahi sana...
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa hilo...angalau umewahi.Sio sawa na bure.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Sasa si ujibu tu swali langu bana....mbona unanata hivyo wee mtoto shooo?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya basi...BADO SIJAPATA NAFASI YA KUMSIFIA.Enhe.....?!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Mtoto shoo kaa wewe bado tu hujapata anayekugusa mtima? Unbewivable!!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe...nimesema sijapata NAFASI YA KUMSIFIA sio sijapata wa kumsifia.Back to topic....naomba uchangie basi tuendelee.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Alaaa kumbe ndo hivyo. Haya bana...ila ujue ukiujua huu ule huuwezi utachoka miguu kwa utembezi.....
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naogopaga mke wangu kuona Biology yangu...Liizy leo tu nimemwambia bibie...wewe mzuri katoa sauti ya kile kicheko cha taarabu...nikanyamaza kimya....sitajaribu tena kusifia...
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ukikasoma haka katoto (Lizzy) utagundua kenyewe kako demanding na kanapenda 'kufanyiwa' na sio kufanya...

    it is complicated and very strange how one can be such demanding ... pole kwa bhana 'ake!!
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loh kusifiwa kuzuri jamani t usifiane
    tupeane zawadi
    tukumbatiane
    kiss in foreheads...showing tht we are cute
    kiss in the lips showing tht we love each
    kiss in the neck showing tht we are real friends....
    ni vuzuri kusifu na kusifiwa
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Usikate tamaa magulumangu. inawezekana kacheka kama Sarai alipoambiwa utapata mtoto (she was shocked and didnt believe). Kama huna mazoea ya kumsifia sio lazima kwa sura tu, kuna nywele, macho, pua, kucha, vidole na yale mengine ya chumbani. hata kumsifia mkeo/mwenza kwa kuwa msafi na kuwajibika inatosha kabisa kumfanya ajisikie kuthaminiwa. Kwa mfano ww mkeo akuambie ''magu, u ar a good and responsible man. asante kwa kututunza mimi na watoto. na kwa kutupenda na kutujali'', hata kama ww sio handsome bado utajiskia ka-handsome flani,lol!

     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ila inamaanisha umeme wa mgao kwako ni advantage eeh? kinguonguo? acha kum'bania mwenzio

     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    liiiiiiizy jamani mpenzi ndo nani?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Very Useful post... Hio ni moja ya kitu ambayo husaulika kwa wenza...
     
  18. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmmmmmh, duh...................najuta kusifia,maana nilikuwa namsifia akajihisi malaika na mimi ni kibwengo tu....akanikimbia!

    Lakini zoezi nimelianza jana kwa kukusifia kwa michango yako, sasa kwenye umbo,sura,muonekano............mpaka nikuone au kama unafanana na avatar yako................niambie nianze kushusha misifa.
     
  19. M

    MORIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe ni mlw...sante kwa kutukumbusha..'mke huisikia sauti ya huba ya mume na mme huyafurahia matendo mema ya mkewe'
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kwanza,wenza si vyema kuwa wanaoneshana maungo yao mara kwa mara,kwani inaweza kusababisha kukinai!Pili kwa mtu mwenye kuijua thamani ya mke/mume hawezi kumsifia kwa umbo/rangi au mambo ya kuonekana kwani mambo hayo ni ya mwilini na kama umekua na huyo ulienae kwa misingi hiyo matatizo yako jirani,usisubiri mpaka ujengewe kujiamini na mtu mwingine nje yako,jiamini mwenyewe!Kama unashindwa kujiamini mbele ya mke/mume wako,hufai kuwa na wadhifa huo!
     
Loading...