Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara ya mwisho uliona lini ......!!!?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Mar 4, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa gani Tanzania anayeweza kuvutia umati mkubwa namna hii bila watu hao kuhongwa? Mimi nakumbuka nilikuwa Jamhuri stadium Dodoma mwaka 1989 au 1990 Nyerere akiagwa alipoamua kuachia uenyekiti wa chama na wakati alipohutubia baada ya Madiba kutoka gerezani. Sijaona nyingine tena kama hii.

    [​IMG]
     
  2. d

    deecharity JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nadhan hakuna
     
  3. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I hate you kikwete, i hate you very much!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    chadema chama changu
    Silaa rais wangu!!
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kweli hapo kwenye huo umati wa watu mie simo???? haiwezekani ngoja nikachungulie!!! lazima nimo tu.
     
  6. elimumali

    elimumali Senior Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wingi wa watu kuhudhuria mikutano sio lazima wawe wote wanakukubali. Hapo wapo mchanganyiko wengine ni wasikilizaji tu, wengine wa vyama vingine. Na NOTE kuwa hali ngumu ya maisha inawavuta watu wengi kuja kusikiliza kama kuna jipya la kuwaboreshea maisha na sio kwamba wataamini kila unalosema. Wanapima, wanachuja. Hivyo wingi wa mahudhuria si hoja.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kweli hapo kwenye huo umati wa watu mie simo????

    haiwezekani ngoja nikachungulie!!! lazima nimo tu
     
  8. F

    Fideline Senior Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ni kiboko.CCM lazima waondoke 2015
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    swala hapa ni wingi wa watu tu! hiyo kukubali au kukataa ni issue nyingine. unadhani wanaohudhuria kwingine huwa wote wanakubali au wanakataa?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,708
    Trophy Points: 280
    Aahhh kumbe ni chuki tu binafsi, hakuna zaidi.
     
  11. elimumali

    elimumali Senior Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Go to HELL. Huna shukrani. Hata kama kuna kasoro za kimaendeleo, nchi gani isiyokuwa na kasoro? unaangalia makosa tu huangalii mafanikio. Au ulinyimwa cheo.
     
  12. elimumali

    elimumali Senior Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kipya kinyemi. Wanataka kusikiliza huyu mpya anayejitokeza anataka kutuambia nini, tofauti na wale ambao ameshazoea kuwaona kwenye majukwaa. Ni hilo tu.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,708
    Trophy Points: 280
    Siku zote ukiwa muongo muongo na msanii ndio unapata umati wa watu kukusikiliza, hakuna cha zaidi.

    Mara oooh Dowans ya Kikwete, mara ooohhh Mkuu wa mkoa kafa. Mara ooohhhh, nimeoa mke wa pili!

    Duhhh! Hata Nyerere alikuwa akivuta umma mkubwa sana watu, lakini ikifikia kwenye utendaji ni ZERO.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,708
    Trophy Points: 280
    Silaa Rais wako? Wa nchi gani?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hapa wapi mkuu!!
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wewe una mawili, Haujasoma kabisa (hata chekechea) au umesoma kwa kukariri. Jibu swali MARA YA MWISHO ULIONA UMATI GANI MKUBWA WA MWANASIASA WA HAPA TANZANIA, AMBAYE HAJAWAKODIA WANANCHI MAGARI YA MJI MZIMA KUWAPELEKA KWENYE MKUTANO, HAJAWAHONGA WANANCHI MA-TISHIRT, KANGA, VITAMBAA ILI WAHUDHURIE, bali wameenda wenyewe.

    Watu wenye makosa ya kiutawala kama wewe na wifi yako kikwete siku zote tutawajua tu, kila kitu nyie mnajua kujihami tu bila kuangalia kilichosemwa.

    Mkuu UTINGO, kiu'kweli, nimeshasahau hata ni lini mara ya mwisho kuona umati mkubwa namna hii wa watu, ambao hawajahongwa, hawajakodiwa mabasi kwenda kwenye mikutano, hawajapewa tshirt, kanga, vitambaa, kuhudhuria mkutano wa mwanasiasa yoyote tanzania, nimesahau kwakweli.
     
  17. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    FYI,
    DR. (PHD) sio honered kama best yako kikwete,
    W. SLAA ni rais halali wa nchi ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania (Tanganyika)
     
  18. d

    damn JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona majamaa wa chama tawala ndiyo wasanii sana na hawapati watu?
     
  19. elimumali

    elimumali Senior Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiulizwa swali, angalia hilo swali limebeba ujumbe gani, usiangalie tu unaulizwa nini. Ndivyo nilivyofanya mimi. Hapa ana ujumbe kuwa Umati huu ni kwa kuwa fulani ni maarufu sana, anapendwa sana, anafaa sana n.k. Kama nimesoma au sikusoma usijali, angalia hoja tu. Ni katika kuchangia na kupeana facts na kuelimishana. Usipoelimika wewe, wapo watakaoambulia chochote katika mchango huu. Ahsante.
     
  20. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Point of correction,

    SIo chuki binafsi, ila ni chuki ya kuibiwa haki zetu waziwazi, yaani chuki ya kutangaziwa raisi aliyeshindwa uchaguzi (kikwete) badala ya aliyeshinda (DR. (PHD) Slaa), ni chuki ya jinsi raisi aliyeiba kura anavyoshindwa kuiendesha nchi hali inayosababisha maisha kuwa magumu, ni chuki ya kuona asilimia kubwa ya ndugu zetu wakiishi kwa mlo mmoja wa kubahatisha huku wengine wakifa kwa njaa, ni chuki ya kuona asilimia kubwa ya ndugu zetu wanashindwa kununua hata nguo kwa ajili ya kujisitiri achilia mbali kuwapeleka watoto wao shule, huku wao wachache walioamua kuibaka nchi wakiwasomesha watoto wao kwa gharama kubwa katika nchi za watu japo hawana akili.

    ni chuki ya kuona kwamba raisi aliyejitangazia ushindi, amewapa nchi wahindi 2 na mmasai mmoja (RA, Manji & Low-hasa)

    Ni chuki ya kuona gharama za maisha zinapanda huku pato la mtanzania likiwa palepale, zaidi makato ya kodi yanaongezeka ili kukipunguza kipato kile kidogo unachopata.
     
Loading...