Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara ya Kwanza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jun 16, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani najua kila mtu hapa ana uhusiano na mwenza wake na wengine ndoa kabisa. Hebu tukumbushane siku ya kwanza kabisa unafanya ngono na mwenza wako wa kwanza kabisa hali ilikuwaje kuhusu wasiwasi/ uoga/ presha na mangineyo yalikuwaje?

    mimi nakumbuka siku ya kwanza baada ya kuwa mtu kamili (achilia mbali za kinguo nguo) nilitokwa na jasho mpk demu akaniuliza una tatizo gani, ikabidi nimwambie ukweli kuwa sijawahi so baada ya hapo alinipa somo la kutosha halafu akawa ananitafuta mara kwa mara kunipa raha mpk nilipopata utaalamu ambao umenifanya nimekuwa mkongwe mpk leo
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mhhh!!!...kwa tuliochezwa hapa ni kaazi kwelikweli!!...halafu bahati mbaya wengine tulieanza nae ndo huyohuyo wife hadi sasa, na worse, ni member hapa!..huh!
     
  3. T

    The Lady Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaaaa! inanikumbusha mbali sana hii thread. zile aibu duh!
    Jamani naomba msaada japo ni tofauti na topic hii, eti kama nkitaka kutuma msg kama hivi nafanyaje? mgeni kdg humu.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,977
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    wengine walianzia mikono na Mbunju, Mawingu,Mbuni,Kisura, Gardenia hata Foma,
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    na wengine walianzia ndotoni tu ('wet dreams'!)
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :confused2:... sie wengine bado... :lock1:
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni-PM nitakufundisha tena na kukuandikia na notisi kabisa halafu daftari la notisi nakupa lote lote
     
  8. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wengine ilikuwa kwenye kucheza cha baba na mama.....lol
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    naongelea tokea ulipoanza kurusha mabao sio za utotoni,

    mbona watu mnaogopa kuchangia hasa mademu maana wao siku ya kwanza ndio mtu anachinja ile kitu
     
  10. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wengine tulianza kwa kupiga chabo
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Umo Mkuu... ulikuwa Honeymoon?!! kwa sredi hii naomba umezee komenti zako!!:hail:
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    pamoja broda!...Nilienda kufanya mapinduzi ya kijani...si unajua sera za Mizengo Pinda!
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nasikia ukipiga chambo unapata raha kuliko wanaofanya tendo eti ni kweli?
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    We unataka kujua mara ya kwanza ikuwaje iliiweje? Vingine havisimuliki humu kwani ni vya kuchekesha sana. Wengine tulikutana wote wawili tukiwa hatujui kitu. Piga picha hiyo upate jibu.
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mwe jamani sredi nyingine..
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    na kama ulibakwa bado unaruhusiwa kuchangia?
     
  17. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "na kama ulibakwabado unaruhusiwa kuchangia?"

    Mwaga mwaga majamboz, tuelimishe.......changia usibanie.........
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mtu mzima haulizi shimo liko wapi!!
     
  19. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mashimo yapo mengi, kwa mara ya kwanza utataka kujua uanzie na lipi ....au ?
     
  20. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He!!!!!! hii sasa kali.
     
Loading...