Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara wanamke mara wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Feb 3, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mai PIPO 2dai am free Baada ya vuta nikuvute kama SEMENYA kutajulikana ni jinsia gan ila kwa sasa vina saba vmetoa jibu. Wengne mara ooho badilisha Aravata cjui nini haya nimebadilisha lakn kinajua ipo miji2 ambayo pamoja na kufanya hvyo bado wataleta komplein ila mm ni DUME LA MAANA. 2ache hayo 2rud kwny ishu ya maana hv inakuwa vp unapomkuta Mtoto wa kike anatabia za mtoto wa kiume yan matendo yake 2uu au mtoto wa kiume anamatendo au tabia za mtoto wa kike. Na ukimwangalia anamaumbile yote kama muhusika halisi yan ninamaaana ya kwamba ni mwanaume au mwanamke kamil ila tabia zake ndo anakwenda nazo tofaut je ni nini ninachochangia?
     
Loading...