Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara waahidi kuwafukuza wabunge wao isipokuwa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Apr 23, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa Mkoa wa Mara wameandikiwa ujumbe na wapiga kura wao kuwa wasiposaini karatasi ya kuwatosa Mafisadi basi wasijiite Wabunge.

    Na hawana uhalali wa kurudi Majimboni,hiyo imepelekea Mbunge wa Musoma vijijini ku saini haraka karatasi hiyo ili adhabu ya wapiga kura isimshukie,hadi sasa wabunge wa mara waliosaini ni Esther matiko(chadema) Alphaxad Kangi Lugola(CCM) Vincent Nyerere(chadema)Nimrod mkono(CCM) huku ambao bado hawajasaini ni Stephen Kebwe(CCM)
    Rosemary Kirigini(CCM)
    Stepen Wassira(CCM).
    Lameck Airo(CCM)
    Gaudentia kabaka(CCM)Esther bulaya(CCM)Nyambari Nyangwine(CCM), Kasi ya shinikizo kutoka kwa wapiga kura inaenea kwa kasi ambapo baadhi ya wa bunge wamekiri kuwepo kwa shinikizo hilo zito kutoka kwa Wapiga kura wao..
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kama ya kweli, basi ni hatua nzuri. Na msoma siku zote huwa hawana masihara
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Magamba wanaumbuana sasa,Nundu analia na Mfutakamba, hakuna wa afadhali
     
  4. Jaji

    Jaji Senior Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapiga kura wa mara mpo juu kwa wasiosaini ninaomba muwaaibishe kwani wanaonesha kuwa wanaridhika na madudu yanayofanywa na serikali.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hujamtaja mbunge wa Rorya Lameck Airo (CCM)!
     
  6. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri, wengine waige mfano huu.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    huyu aliacha bunge zamaani na hajulikani alipo
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakituma taarifa kwa mbunge wao iko kama hivi"Hiya Umubunge niiga tulatuna usaini etalatansi heyo agachabani kayo Zitto kalutuna waziri mkuu aluho. Ano ola tige kusaini utune aloukuya,ntulatune Umubunge onde kabla ya 2015.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mara ni mfano wa kuigwa, sijui wananchi wa Singida wanasubiri nn
     
  10. N

    NAS THE GREAT Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera wapiga kura wa mara,mikoa mingine igeni mfano huo.Hii inaonesha ccm haiwezi kusoma alama za nyakati.
     
  11. N

    NAS THE GREAT Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! afadhali yake alikimbia,inaonesha alisoma alama za nyakati mapema.
     
  12. N

    Noboka JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mtu wa kwanza kumwajibisha awe Ester Bulaya, huyu binti ni mnafiki mnooo sijapata kuona, alivyokuwa anakomaa bungeni nilitegemea angekuwa wa kwa kwanza kusaini. Tatizo wengine wanaogopa wanavizia labda hao mawaziri watoke nao wabahatishe ulaji.
    Watu wa Mara hongereni sana, ila jamii forum tuanze kumuangalia kwa jicho la umakini huyu Ester Bulaya, heri mchawi kuliko mnafiki.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    muraaa hawa sio watawaliwa wa Mwigulu mkono kaonja joto la jiwe
     
  14. N

    NAS THE GREAT Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Singida waoga bt nahisi tungekuwa kama Lissu(chadema)tungekuwa mbali.one day yet!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi anakuepogi bungeni?
    Sjawahi kusikia sauti yake hata kwa swali la nyongeza
     
  16. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ester bulaya amesaini....leo jina lake litatangazwa..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono asilimia mia ila siyo Ester Bulaya peke yake ni mnafiki bali hata wengine wa magamba na magamba b yani cafu mimi ukiniambia mbaka leo saini 70 hazijafika siamini kwani walivyo kuwa wakali ile siku wakichangia kweli wabunge wa magamba ni wanafiki wakubwa
     
  18. N

    NAS THE GREAT Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Ester Bulaya ni nani? mbona ahaharibu cv zake zote.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mara ni makamanda!
     
  20. N

    NAS THE GREAT Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuzidi kufahamishana ya huko bungeni,kunani?
     
Loading...