Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARA TU BAADA YA ecomic forum mambio yalienda hivi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Risk taker, May 21, 2010.

  1. R

    Risk taker Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    JK: Wee Jakobu, “kiduku” kinachezwa hivi, unaweka mikono mbele halafu unabetua miguu kwa nyuma.
    JZ: Wewe Jokery (Jakaya), unapanua miguu kidogo, hiyo si mliiga kwetu bondeni, halafu kiuno kwa mbaaali.
    JK: Duuuhh akili ya kuambiwa changanya na ya kwako...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mweee...
     
Loading...