Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara: Siasa zimeanza Kupamba Moto CCM na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jan 11, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hii ni wiki ya Mapambano ya Kisiasa kati ya vyama viwili Mkoani Hapa,CHADEMA na CCM ambapo Wabunge na viongozi Waandamizi wa vyama hivyo wakipita Kueleza mambo mbalimbali ya Mkoa na Jimbo kwa Ujumla ikiwemo Katiba Mpya
    Kundi La CCM likiongozwa na Mawaziri(Wasira na Gaudentia Kabaka)linapata wakati Mgumu sana kwa wananchi hasa walipokuwa Tarime na Jana Serengeti ambapo ilibidi Hotuba zikatizwe Mara kwa Mara kutokana zomea zomea ya Wananchi hasa walipoulizwa"Mlikuwa wapi kutufunza Katiba ya Zamani kwanza ili tujue jinsi ya kuitofautisha na Mpya na walipokosa majibu viwanja vilivyofurika vilianza zomeazomea.
    Kwa upande wa Chadema ambao Leo wataanzia Viwanja vya Shule Ya msingi Mkendo watakutana na Maswali ya kwa nini wamekuwa na Tabia ya kutoka Bungeni na kwa nini walizuia Michango mashuleni wakati Wazazi wapo tayari kuchanga,ikiwemo ni kipi kiliwapelekea kufarakana Tarime na kuliachia Jimbo lirudi CCM,kwa upande wa CHADEMA wataongozwa na Mbunge pekee wa CHADEMA(Mara) Vincent Nyerere baada ya Ester Matiko kuomba udhuru kuwa Hatokuwepo kutokana na sababu za kifamilia.Leo pia MH Nyerere atakabidhi Madawati na kuitaja Miradi inayotekelezwa aliyoiahidi pamoja na Utekelezaji wa Ilani ya Jimbo lake na Ile ya Chama chake......Nawasilisha
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wassira ameshachoka, hana ushawishi wowote kwa wanaMara na kwa ccm yeye ndo anaonekana afadhali.

    Mama Kabaka bado ni mchanga katika siasa pamoja na kukaa bungeni zaidi ya miaka sita sasa. Hana mvuto na ushawishi kwa wananchi pamoja na kujitahidi sana lakini wanaTarime hawajamkubali.

    Ni muhimu uongozi wa chadema mkoa na Taifa wamuongezee nguvu mh. Vicent Nyerere katika kukabiliana na ccm hasa kipindi hiki cha vuguvugu la katiba mpya.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye wekundu:

    1. Kwa hiyo maswali watakayoulizwa tayari unayo? wewe ndiyo utayauliza? Mimi nilidhani ni maswali ya papo kwa papo kumbe siyo
    2. Nyerere anatekelezaje ilani ya Chama chake wakati Chama hakiko madarakani?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo pekundu si hang over ya mfumo dume uliokomaa huko Tarime kwa Wanyamongo, Watimbaru, Wakira, Walenchoka, Wairege, nk.?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nawaambieni ya kwmb hiyo chichiem kukutana na wakati mgumu ni mfano tu.
    Tusubiri na mwone hapa Arusha,nawaambia ya kwamba wasijaribu hata kuipandisha kale kabenderea yao kakijani maana raia hawataki hata kuiona wala.

    Viva CDM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    @kimbunga
    Hayo nitamuuliza mimi kama una maswali yako yaweke hapa ili nimuulize Vincent Nyerere
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waambie hao magamba wajiandae hata mimi nakuja Serengeti 2015 ni yetu chadema, wamwambie huyo mbunge anayejiita Dr kebwe kwamba nashy ninakuja kuyavua magamba huko
     
  8. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we uko wapi?hivi unajua halmashauri ya mji wa musoma inaongozwa na nani?ccm musoma mjini ni chama cha upinzani kati ya kata zote waliambulia kama kata tatu hivi kama sijakosea nadhani utakuwa umenielewa.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Katika kata 13 kata mbili ni za CUF,kata3 ni za CCM na kata 8 ni za CHADEMA, kwa hiyo ILANI ya Chadema ndo iliyokubaliwa na wana Musoma na ndo maana inabidi itekelezwe
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mkutano umeanza na Watu ni wengi saaana
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mlioko Bunda mtujuze Wassira na kundi lake linaendeleaje?
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo kujiita, Dr. Kebwe ni daktari mhitimu wa chuo kikuu cha udaktari muhimbili miaka 19 hivi iliyopita, wa nyumbani kusanya nguvu kama kweli unataka kukabiliana na daktari
     
  13. M

    Mwl Ryoba Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyu bwana amemsahau kamanda Marwa (Chadema) aliye mtikisa kebwe
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa msimtikise mumtoe Kabisa
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Leo CCM watakuwa makutano ya Nyankanga wakiongozwa na Wasira,Mkono na Dr Steven Kebwe...,,Chadema japo jana walifunika viwanja vya Mkendo ila leo hatuna taarifa zao wako wapi Mwenye Taarifa atujulishe,Jana CCM bunda walipata wakati Mgumu sana katika Mkutano
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siku nyingine mkuu uweke basi na picha za mahudhurion maana wengine tuko mbali huku.lakini pia angalizo tu ulete taarifa kama uhalisia ulivyo ili tuendelee kupima na kujifunza,maana hawa magamba mimi sitaki hata kuwaona wakiendelea kufanya ufisadi.Nakerwa sana na hiki kitu wanachokiita katiba mpya,maana walishachafua hali ya hewa tayari.walaaniwe kabisa
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vipi pale Mkendo kati, mpaka kule maeneo ya beach bado ni vijiwe vya vijana wa Chadema wanashinda wanakunywa gongo na kuvuta bange!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Akili ya mwenye suruwali fupi fupi hii
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    @ritz ndo vijana ambao waliahidiwa ajira na ugumu wa maisha ndo unafanya tunywe Gongo japo bia twazitamani,Mbunge wetu nae Hanunui bia ye amekazana na Madawati na Madarasa sisi tule Madawati?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, kuna sehemu inaitwa majita kuikona, maskani ya Chadema kuna vijana wanakunywa gongo na viroba kama maji
     
Loading...