Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara hakufai kabisa (huzuni)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by everybody, Nov 1, 2010.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwibara 12223 -CCM imeshinda
    Bunda Wasira kashinda-27502 CCM (12224 - Chadema)
    Serengeti 29026 -CCM imeshinda (11140-Chadema)

    Dah Mara sio kabisa safari hii.
     
  2. p

    pmakori70 New Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anajua matokeo ya Ryoria
     
  3. h

    harrysonful Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rorya bado,, vipi same mashariki na rombo?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wataendelea na umasikini wao wa kufikiri!
     
  5. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na heading yako ... niko very much dissapointed na hao ndugu zangu, lakini siwalaumu. Ni mfumo uliopo ndio umewajenga hivyo ( na majority ya watanzania) kuwa jinsi walivyo, so tusiwalaumu sana. Slaa ameanza, tushirikiane naye kuwaelimisha Watanzania wote .... waamke kutoka kwenye ganzi waliyowekewa na ccm kwa kipindi cha miaka 50 !!
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Rorya ni wazi lameck ameshinda ..hapo malizia na Tarime Nyangwine kashinda....so Mara jimbo moja tu wamechukua upinzani nalo ni Musoma Mjini..
     
  7. K

    KICHAPO Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nawaaini sana watu hawa, ila moshi wa mwenge umewaathiri vibaya masikini, hata rafiki yangu aliyeko huko hajibu msj.Poa yote maisha.:doh:
     
Loading...