Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapya yaibuka kuhusu baba wa diamond

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Jul 17, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIKU chache baada ya baba mzazi wa kachala wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul Juma ‘Diamond Platnum’, mzee Abdul Juma kufunguka kuwa mwanaye huyo hamthamini toka amepata mafanikio, watu waliodai wao ni ndugu wa tumbo moja na mkali huyo wa muziki wa kizazi kipya wameibuka na kusema baba mzazi wa Diamond alishafariki dunia mwaka 2004, Ijumaa Wikienda lina ripoti kamili.
    CHANZO CHATIRIRIKA
    Baada ya habari ya kuibuka kwa baba wa Diamond kuchapishwa kwenye gazeti ndugu la hili (Amani) mwishoni mwa wiki iliyopita, chanzo makini kiliwatonya mapaparazi wetu kuwa baba aliyejitokeza (Abdul Juma) siyo wa damu.
    “Jamani nyie Amani mmeandika baba wa Diamond ni mzee Abdul Juma, mbona tunavyojua sisi, baba wa Diamond anaitwa Salum Idd na alishafariki dunia tangu mwaka 2004, kama mnataka ukweli zaidi fuatilieni,” kilisema chanzo hicho huku kikiahidi kutoa ushirikiano.
    MAPAPARAZI WAINGIA KAZINI
    Mapaparazi wetu walianza kazi ya kufuatilia nyeti hiyo ambapo kwa msaada wa chanzo, Julai 12, mwaka huu walifanikiwa kutinga nyumbani kwa msichana aliyedai ni dada kwa baba mmoja na Diamond.
    Msichana huyo anaishi Kariakoo, jijini Dar es Salaam na mdogo mwingine wa Diamond aitwaye Idd Salum ambaye naye anaimba kama kaka yake.
    TUJIUNGE NA IDD ALIYEPO KARIAKOO
    Baada ya salamu za hapa na pale na mapaparazi wetu kujitambulisha kwa familia hiyo, lilifuata swali kama kweli wao ni ndugu wa damu moja na Diamond.
    Idd: “Mbona kila kitu kipo wazi, hata yule mzee Abdul Juma anaelewa kila kitu kwamba sisi na Diamond ni ndugu, Diamond ni kaka yetu na amekuwa akinisaidia mimi katika shida na raha, baba yetu alishafariki dunia tangu mwaka 2004.
    “Yeye (Abdul) ni baba mlezi tu na anafahamu wazi kuwa yeye ni baba mlezi wa Diamond na kwamba baba yetu alishatutoka.”
    IDD AIBUA JIPYA
    Kwa mujibu wa mdogo huyo wa Diamond, Idd, mwaka 1989, mama Diamond (Sanura Khassim ‘Sandra’) alipewa ujauzito na Salum (baba yake) kisha waligombana na kuachana.
    Akasema baada ya kuachana, mama Diamond alikutana na Abdul ambaye alikubali kuwa naye kimapenzi na kuulea ujauzito huo wa mtoto (Diamond).


    KWA HABRI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI: MAPYA YAIBUKA KUHUSU BABA WA DIAMOND
     
  2. K

    Kyeli Lula Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiji nasikia baba wa Diamond alikuwa Mnyiramba, huyo anayedai ni kabila gani?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    aaahhhh watajujua wenyewe....
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matatizo haya ni ile dhanna ya bwana wa mama au mume mpya wa mama kumuita "baba" au jitu lisilo na uhusiano wowote na wewe kuliita "baba", mwishowe kila mtu anakuwa "baba". Wachungaji wa kondoo ma "baba", rais anakuwa "baba", mkuu wa kanisa "baba"! kila rafiki wa mama ni "baba"!

    Tuwachaneni na hizi tamaduni za kijinga. Baba ni yule aliyekuzaa tu.
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aah magazet haya yanafuatilia mambo ya ajabu! Sijui kama Dimond asingekuwa maarufu wangefuatilia.
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu sasa swala la makanisa limetokea wapi tena? Hivi huwa haiwezekani kujadili bila kuhusisha udini?
     
  7. c

    chi-boy Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama jamaa alimlea kama mwanae anayo haki yakuitwa baba.. Kazae mwanao umtekeleze afu akifanikiwa ukajidai ndo baba wakat kuna dume jengine limekusaidia kulea.. Diamond ataamua mwenyewe na busara zake, magazet wafanya biashara 2..
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kanisa ni dini?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi ni mgumu kuelewa...aaaaarrrrgggghhh
     
  10. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni nembo ya dini. Kwani Mkuu unapokuta bendera ya taifa mahali huwa unaelewa nini?
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa! Jf bwana
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nukta haziungani hapa! Mama kupewa ujauzito na Salum na kuachwa. Kisha anapata mpenzi mwingine, Abdul. Anasiyemulia kisa ni MDOGO wa Nasibu (wa baba mmoja). Ina maana mama alirudi tena kwa Bw. Salum na kupata ujauzito wa huyo mdogo? Au nijihesabu na mimi ni miongoni mwa wale wagumu kuelewa?
    Kwa kawaida sipendi kufuatilia habari za namna hii lakini nimelazimika kutoa maoni yangu ili hili liwekwe sawa na ndipo "majaji" watoe hukumu ya haki.
    Hata hivyo, huyo baba mlezi kama ni kweli alilea ujauzito na baadaye mtoto, ana haki ya kuitwa baba. Jamani, kuzaa sio kazi, kazi kulea mwana!
     
  13. k

    kinubi Senior Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siunajua mambo ya ajabu ndiyo habari yenyewe??? hata wao huwa hawana habari na mtu asiye maarufu.
     
  14. k

    kinubi Senior Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naogopa tra wakijua faida ninayopata watakuja kunidai kodi
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    diamond anaitwa Naseeb Abdul Juma, baba abnayesema ni baba mzazi anaitwa Abdul Juma. mdogo wake anaitwa Iddi salum na baba yake anaitwa Salum Iddi??????

    hainiingii akilini kuona kama watu wanaweza kufuatilia hili wakati siri ya nani baba wa mtoto anayo mama. pia hapa kama huyu baba yake dimond alimtelekeza huyu mama mjamzit kisha akaja kukutana na huyu abdul salum diamond anachokataa kuwa siyo baba yake ni nani? na nani aliye mwabia kuwa wewe ulikuja mimba tu kwa huyu baba? na pia hao wadogo iweje wakazaliwe kwa yule baba ambaye walikuwa wameshatengana?

    wenywe akili hapa tunagundua kuwa ni njia ya kudhalilisha wanawake na kuonyesha uchafu wa huyu mama diamond. Pia vidudu mtu ni wabaya sana mpaka mkajua alikuwa mimba wala hakutokea kwa huyo baba inawahusu mlimshkia miguu nyie achen upaparaz wa kipumbavu.

    Diamond carry on na maisha yako, huyo baba kama yupo give him respect na mama yako mpe repect halaf mwambie mama asiseme lolote na hawa wakuda wanania ya kumdhalilisha tu. nimechukia sana.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Baba sio lazima akuzae.Na kwa kesi hii kama huyo diamond alilelewa toka akiwa mimba ni haki huyo kuwa baba yake..
     
  17. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa kama mtu kalea mama na mimba yake, na anaishi na mamako, wewe ukazaliwa utamuita nani Zomba? anko? wakati ni mume wa mama yako? na anakulea wewe? Acha utani.. huyo ni baba yake .. tena kama anataka laana amdharau tu atakiona cha mtema kuni..
     
  18. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa unachomaanisha mkuu. Yaani swala la tra na swali langu kwa Mkuu Zomba nashindwa kuconnect dots.
     
  19. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli huyo ndio babaake maana alilea mimba iliyokataliwa, akamlea akiwa mdogo, suala kwamba kaachana na mama yake sasaivi sio sababu ya kutokuwa na shukrani na kumkana. anavyofanya ameibua hii aibu ya familia yao ilivyo na pia anajitafutia laana. Hata kama hana kitu muheshimu maana yeye alikupokea ukiwa umekataliwa ulipaswa kumjali zaidi. mama pia ni mbaya na limbukeni anamletea laana mtoto bure.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Diamond ndo kishakuwa kila kila siku yeye tu.
     
Loading...