Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapungufu ya Zitto kwenye Kampeni za CHADEMA ni yapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Mar 20, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni utafiti nilioufanya mwenyewe kuhusiana na harakati za zitto katika kukisadia chama
    Kwanza naanza na swali
    Je zitto ametoa mchango gani kwa kampeni zote za chadema?
    Nikianzia historia ya karibu kwa bwana zitto, Mwaka 2010 hakutoa mchango wowote kwa chama ukianzia kigoma kwao wagombea wote wa chadema walishidwa lakini zitto alikuwa anato support kwa wabombea wetu wa ccm na NCCR

    Chaguzi ndogo zote za mwaka 2011 zitto hakuwa na ushirikiano na viongozi wake pamoja na kuwa na ushawishi mdogo kwa watanzania. Uchaguzi mdogo wa busanda, kiteto etc zitto hakuwa na msaada wowote.

    Uchanguzi wa madiwani Mwanza zitto ndo amechaguliwa na chama kama kamanda wa operetion shinda mwanza
    lakini mimi nina uhakiki na Uchaguzi mdogo wa diwani MWANZA CCM itaibuka mshindi.

    Najua Arumeru zitto hana mchango wowote


    kwa maoni yako zitto ana mchango wowote kwa chadema?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaweza ukawa na hoja ila kwa uandishi na fikra zako watu wataanza kuhoji kama kweli wewe ni critical na umeenda shule kweli?. Binafsi nautambua mchango wa Zitto kwenye chama. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Acheni kumsakama zitto wanachadema. Kama zitto akija kuondoka kwenye chama hakika huo ndio utakuwa mwisho wa chadema.
     
  4. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kwanza rekebisha heading hapo juu.Hayo ni majungu tu mkuu!Mpaka hapo CHADEMA mlipofikia sasa Mh Zitto ame-play part kubwa sana!!Kwa umahili wake bungeni Mh Zitto ndiye mbunge aliyehamasisha vijana wengi kujitokeza kuwania nafasi mbalimbali kwenye siasa mwaka 2010 tena wengi wao kupitia CDM!Amekuwa mstari wa mbele kwenye harakati mbalimbali za chama chenu hasa kuzunguka mikoani na kufungua matawi mapya ya chama!Hapa wewe una-hidden agenda bora uiweke wazi kabisa labda utaeleweka!!
     
  5. m

    muislamsafi Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito ni moja ya public figure amboyo kiukweli ukimzungumzi ki hivyo humtendei haki si yeye anaye panga au awepo au asiwepo kwenye kampeni chamsingi ni kwamba akiwepo ana ipachadema nafasi nyingine kubwa ya kushinda ni sawa na akiwepo lisu lema mnyika halima nawengine wengi. ccm nao wana figure kama hizo mafano makamba (mtt) magufuli, kikwete, mwakyembe na wengine wengi
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chadema mmesahau mara hii tu kuwa Zito ndiye amesababisha Chadema mkafika hapo mlipo. Alipofukuzwa bungeni ndipo mkaanza kumtumia kuzunguka nchi nzima leo hii mnaona hafai? Kweli Chadema ni Chama cha Deni na Majungu.
     
  7. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapoishia kuwaza wengine wanaanzia hapo.
    ZITO ni mwanachama wa CDM kama wengine hata NYERERE alikuwa mwana CCM hayupo na inadunda,Chacha Wangwe alikuwa mwana CDM,KABOURU,KAFULILA,MKOSAMALI,AKWILOMBE,SHITAMBALA.
    chama kipo wanasiasa wanapita tu.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asiendelee?
     
  10. Z

    ZABANGA Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atasaidia vipi huku anapingana na falsafa ya CDM ya kupinga ufisadi?ZITTO ?yule aliyenunua VOG,anayemhusudu RA kupitia ule mwezi wa kwanza wa mwaka"JANUARY"?
     
  11. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada yako haiendani na maelezo uliyotoa.
    Huenda ni mtazamo wako tu katika chaguzi ndogo lakini in big picture kafanya mambo ya kukumbukwa na I hope ataendelea kwani CCM wana muwinda kila kukicha hana mzuka wa kuwa GAMBA.

    ZITO komaa uwe mfano wa wana siasa machachari na huenda ukapata REWARD ya urais for the coming years who knows!
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kama mnabisha jaribuni kumtoa muone kama hajawa kama ppt-maendeleo.
     
  13. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waweza kuwa na mawazo mazuri lakini si wakati wake. Unazidi kuongeza ushahidi juu ya uwepo wa movement ya kuwapotezea concentration viongozi wa CDM walio kwenye mstari wa mapambano Arumeru East. Kasi ni kubwa, tumeshawashtukia sasa. Why now? Tuna mapambano sasa Arumeru. Zitto alikuwa kwenye ufunguzi Arumeru, ameenda Kirumba Mwz, akaja Kigamboni what else?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na mimi nakufanyia uchunguzi wewe toka ulete habari za Zito anajenga gorofa ukashindwa hata kuleta ushahidi hapa wa namba za kiwanja hata vivuli vya doc. vinavyo onyesha Zito anamiliki gorofa leo umekuja uhalo huu uweke wazi unamtaka Zito kimapenzi au alikupiga chini kimapenzi ndo maana unamzushia jambo kila kukicha?
     
  15. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ni smart politician, hachafuliwi kwa gharama ndogo hata kidogo, yuko makini na hata crituque zake kwa serikali zina ushahidi wa kutosha, wanaomchukia Zitto ni sababu binafsi na si vinginevyo.
    hamtafanikiwa

    Namuunga mkono Peter kuga mzirai uraisi 2010.
     
  16. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazoyangu ni kwamba wewe nigamba namba moja. ambaye huoni mbela hata mita 1. nani kama Zitto . peopleeees power
     
  17. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe nawe ni gamba pole sana
     
  18. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    maoni yakipima jotochako yanaonyesha level ya IQ yako, haina tofauti na ya senene
     
  19. E

    EmeraldEme Senior Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungejua kwanza intention yako mtoa mada, is it a perfomance assessment au? Majungu huwa ni ishara ya being a hater, stop hating, acha watu wafanye kazi za chama, unazoendeleza ni zile zile siasa za kuchafuana, ila ujue kuwa Zitto huwezi kumchafua maana wenye akili timamu wote wanafahamu kuwa Zitto ana mchango mkubwa sana kwenye Chadema. Yeye akiwa Mbunge na mwananchi pia, ana maisha yake binafsi ambayo yanamfanya associalize na watu wengine, yeye kumchangia mtu wa NCCR kipindi cha uchaguzi wa 2010 ilikuwa ni haki yake, ana utashi wake binafsi ambao unamfanya yeye awe hivyo unavyomuona leo.

    Tuache kuchafuana hivyo tutakuwa hatujengi bali tunabomoa. Tupeane mbinu nzuri zaidi za kujenga chama na sio kubomoa na kupenyeza chuki. Tusijiandalie mazingira ya kuwa n na makundi maana makundi hayajengi bali yananbomoa.Baada ya kuyasema hayo, labda mtoa mada na wewe utuambie kwamba kwenye chama chako wewe binafsi umefanya nini? una mchango gani?
     
  20. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mimi ni mmojawapo wa wanaCDM waliokuwa wakimpinga Zitto Kwa uwazi na kwa siri,lakini sasa nimeujua ukweli,HAKUNAGA KAMA ZITTO CHADEMA,hao tunaowadhania wana mambo yao!
     
Loading...