Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapungufu ya Muungano:Wazanzibar wanapeleka wawekazaji Bara. Wabara wanapeleka Wamachinga Zanzibar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaona wafanya biashara wakubwa kutoka Zanzibar wamewekeza Bara.kama BAKHARESA. TURKEY. na wengine ambao wanaingiza kodi kubwa kwa upande wa bara Lkn kwa upande wa Bara kwenda Zanzibar wengi wa wabara ni wauza Nyungo,viazi, wantembeza mabeseni, visu, sabuni , mapeas. Wachoma mahindi, muhogo wa kuchoma. vitumbua na wengine wauza vinyago na walinzi wa mahoteli ambao hawaingizi pato kubwa kwa zanzibar
    jee hali ya maisha ya Tzbara ni magumu au ? au ndio kero ya Muungano hii?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu umekuja kasi kweli!
     
  3. m

    mkataba Senior Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao huko Zenji nackia wamewekeza wamachinga wanauza karanga kwenye ungo.

    Wamasai wanauza tumbaku pale daraajani,
     
  4. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwanini mtu asumbuke kuwekeza mtaji mkubwa kwa nchi yenye watu sawa na Wilaya ya Bariadi ,Meatu na Maswa? Is its wealthy economically? Je Turky na BAKHRESA wamewekeza Bara kwa kuwapendelea Wataganyika au kunufaika na Uhakika wa soko la bidhaa zao?
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    UDINI utakuua WEWE.......
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo kazi ya kuchimba mashimo ya vyooo?
     
Loading...