Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maprofessa wa Vyuoni Sijui wakoje!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Sep 1, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi Napiga simu Naongea Kiswahili Lenyewe linanijibu Kiingereza ...
    na mimi Kwa Makusudi Nimemnyooshea Kiswahili kwa Muda wa Dakika Kama 15 hivi...

    ikabidi aamue Kuongea Kiswahili ha ha ha ha ha Hapa ndio Aliniacha Hoi """Wewe Kijana Mimi ni Proffesa nalipwa Mamilioni nina Nyumba Egypt""""

    Hakiyamungu Huyu jamaa aliniacha Hoi....inaonyesha Huko Chuoni watu Design yangu Tutakoma!!!
     
  2. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hahahahahah,"nina nyumba egypt" you made my day.
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo nayo ni ya kujadili kwenye jukwaa la elimu?
     
  4. franciswilliam

    franciswilliam Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap c vbaya na haya kakawa yanaletwa huku ili mda mwingine tucheke kidogo,,,na ndo jinsi maisha yanavyoenda so kila siku kulia lia 2.......LETA NYINGINE KALII,,,,hahahahahahhaaaaaaa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahhahaha wewe jamaa upo kama mimi .. Hawa jamaa wanaoendekeza mabo ya wazungu huwaga nawazarau sana.
     
Loading...