Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maprofeshional wa chabo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Nov 22, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndani ya pepa

    300782_2367489633468_1437248770_32858880_6570689_n.jpg 300782_2367489633468_1437248770_32858880_6570689_n.jpg
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    It"s cheating!but at the same time team work.
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii kitu ukizoea hata mkeo utampiga chabo
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    hii kitu sio kila mtu anaweza. Inahitaji uzoefu na kujitoa mhanga.
     
  5. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni "white supremacy in guise" kwanini ni mwenye asili ya kiafrika anaibia na kusaidiwa n mzungu anaonyeshwa mwenye uwezo? Picha hii ni zaidi unachokiona ni kuendeleza dhana potofu mzungu ndiye anayewza hata katika mtihani na mwafrika ndiye anayesaidiwa kwakua anawezo mdogo. Huku ni kujenga saikolojia ambayo imekolea sana hata kwa viongozi wetu... misaada na ufisadi
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    This is BullShit! Mweusi ndi mjinga?!?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :spy:-:photo:+:eyebrows:+:lol:=:juggle:
     
  8. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo sasa kwa nini adese mweusi na siyo muzungu?
     
  9. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ni balaa
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    aaha wapwaz wacheni kutoa povu bana................si kila kitu ni black and white aisee
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wazungu watu wa hovyo sana!
     
Loading...