Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapozi mengine bana!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Quemu, Jan 2, 2009.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mapozi mengine bora yabaki huku huko Bongo. Maana nchi zingine unaweza kuishia kutuma ujumbe ndivyo sivyo.....

    Hebu mwangalieni mshikaji aliyoko nyuma alivyojipinda. Ni kama vile analenga 'target' fulani hivi. Na aliyoko katikati ni 'amelegea' ile kinoma. Kweli Bongo ni 'fulu kujiachia'.....

    [​IMG][​IMG]

    Picha kwa hisani ya Food For Thought
     

    Attached Files:

  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mapozi hayo ya kawaida kwenye dala dala hasa mbagala......vuta picha wewe ndio wa nyuma mbele yako kasimama jimama lenye wezere la 40kg aaarg wareno lazima waje.....
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...No wonder huko kubanana na kufaana wengine wanajikuta mbagala rangi tatu bila kukusudia :D
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,001
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    I hate daladala. Yaliwahi nikuta one day ilibidi nipitie dirishani!! nilikuwa nimekaa kiti upande usio wa dirisha. Mara mama mmoja kajaliwa NIDO akakita nido kichwani mwangu akijitahidi kufakamia oxygeni iliyokuwa haba ndania ya coaster. Kibaya zaidi alikuwa na KIKWAPA mnyama fungo mwanafuzi. I had to throw. yaa not only that there are too many Maumbas. kama hamjui Maumba I will tell a story some time na hadithi zake za kufadhaika!!
     
  5. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Staili hiyo ya kwenye daladala za Mbagala kule Zenji inajulikana kama KUGANDISHA. Kuna Jamaa yangu mmoja wa kizanzibari alinipaga stori za jamaa mmoja toka Zenji alikuja Bara na Kufikia Mbagala. Sasa alivyoona daladala za Mbagala zinavyojaza, yeye ikawam anajitokea zake mbagala huku akiwa amemvizia mwanamke mwenye tela ya nguvu na kumgandishia hadi mwisho wa daladala. alivorudi Zenji ndo akawa akisimulia kuwa ukienda bara wee wagandisha tu wala hupati shida
     
  6. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unashangazwa nimesha wahi kuwakuta wa TANZANIA 2 wakiume ambao hawakuwa na muda mrefu tangu kufika ndani ya LONDON katika miaka ya karibu wakiwa wamekamatana mikono huku wanatembea niliwauliza hali kama kawaida unaposikia kiswahili cha Bongo kinazungumzwa nikajuwa kuwa ni watz lakini nilishindwa kuwaeleza kuwa kushika mikono kwa wanaume huku mkiwa mnatembe katika nchi hii inamaana nyingine kwa miaka ile sijuwi kwa sasa kama hilo limebadilika
     
  7. k

    kela72 Senior Member

    #7
    Jan 3, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, lkn kwa wana mbagala mtu kupitisaha miezi mitatu bila kupitia mlangoni mwa daladala ni kwaida kabisa, na kushika bomba bila kigusa siti kwa miezi sita ndio normal kabisa!! Bongo!
     
  8. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    aahah ha ha ha ha aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !
     
  9. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    inavyoelekea nyie mabwana wataalmu sana wa kuwabana mabinti na kinamama katika daladala za mbagala so mnataka kusema kuwa kila mwenye mke mbagala mkewe atakuwa kesha fanyiwa mmbanano...........ahah ah haa haa haa haa haa aaaa..... !
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha mbali sana na story za MAUMBA! Vijana wa siku hizi hawawezi kuelewa labda uwambie kuwa huyo alikuwa mtaalamu wa TIGO!!
     
  11. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nilipokuwa naenda school jioni nikirudi shati nachomoa halafu napanda dala dala lililojaaaaa..., wthin a fraction of a second nakuwa nimefika, kesho yake asubuhi kila mtu na story yake, halafu wadada nao walikuwa wanapenda sana.
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hela inatafutwa kwa nguvu sana.hata kukaa uchi hawa jamaa wapo tayari ili mradi wanaingiza!
     
  13. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa...

    Spear, stori ya wale walioshikana mikono ... fuuny
     
  14. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha

    Ebwana uko juu mkuu..... inaonekana ulikuwa unafurahi kuwapita hao wadada... teh teh teh
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nini daladala za mbagala bwana, siku hizi kuna mtindo wa kupakia pikipiki uitwao MSHIKAKI! Pikipiki inachukua watu wanne hadi watano!
    Bongo kuna ubunifu kitu!
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...tatizo ni pamoja na wale kina mama 'watundu' ambao kwa makusudi kabisa wanakwenda style za mugongo mugongo kwenye madaladala...
    picture-0361.jpg ..:D
     
  17. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha utani mkuu. Unataka kuniambia hii picha ni kwenye daladala.
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnnnhhhhhh, nawe hutaniwi!!!!!!!!!!!!?
     
  19. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    'Your perception depends on your ability to think'
     
  20. m

    mutua12 Member

    #20
    Feb 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli watu wamejaa sijui nisema kasumba hivi kuona sehemu fulani haifai na sehemu ingine ndio inafaa. Tazama sasa ,kila kitu mbagala mbagala ,
    - kujazana kwenye madaladala mbagala
    - kurukia kwenye madirisha mbagala
    -kunuka vikwapa mbagala
    -foleni ndefu mbagala
    -wanaoondaka mapema kwenye mpira u/taifa mbagala
    -wagaga wa kienyeji mbagala
    -maisha duni mbagala
    -kutokuwa namabenki mbagala
    -kutokuwa na atm mbagala

    na wengine waongezee kila kitu mbagala ,kukosekana kwa taa bara barani ,mbagala,
    kutokuwa na matangazo barabarani mbagala

    lakini cha kushangaza ni kwamba hukuna sehemu ya wenye magari mengi kupita mbagala !

    Hivi ni kwanini ?
     
Loading...