Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapokezi ya mbunge wa viti maalum Karatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, Apr 29, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu niwauliza ninyi Vijana wa Chadema Karatu, mliokomaa kisiasa mnafanya maandalizi ya maandamano ya kumpokea Mbunge wa Viti Maalum Mhe. Cecilia D. Paresso hasa kwa kitu gani?
    1. Wabunge wa Viti maalum wapo sehemu nyingine hilo limefsnyika?
    2. Mnafanya maandamano hasa kwa kipi alichofanya?
    kwangu mimi hainiingii akilini naomba mnisaidie. Ngonja niombe msaada wa Makamanda wengine wa Nje ya Karatu. Makamanda mnisaidie
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waache, kwani kuna ubaya gani?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ni kuonyesha kuukubali mchango wake vinginevyo angepokewa kwa mawe....kwani wewe ni gamba..mana nasikia kuna mchuano mkali kati Nagu na Mbunge huyo wa chadema....
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yule MP anaonekana yuko poa sana upstairs halafu ni graduate wa sheria!!

    Najisikia fahari sana kuwa mwanachadema, Mary nagu lazima apigiwe horn mapema!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    unawaona hao wa Karatu peke yao......
    je sisi ambao tunatoka Chuga kwenda kuungana na makamanda wa Karatu katika mapokezi........utatuelezea vipi.....?
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Karatu mbona watu wanataka kuandamana kumpongeza JK kwa kuvunja baraza la mawaziri hujasema na hujaona ajabu iweje hilo ndiyo uone ajabu?

    Watu waliandamana kwa babu Seya kufungwa iweje wewe uone ajabu leo hii?

    Hiyo ID yako nina mashaka nayo wewe ni gamba.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona atazidi kushangaa. Hajui maana usimwambie maana ya maana sasa.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kituo kimoja hapa Arusha jana kilisema kuwa kuna sehemu ilitengwa kwaajiri ya wafugaji lakini kwa mshangao wa wengi Mary Nagu wakati anaomba kura akawambia wakulima atawaruhusu kulima mahali hapo, huku kijua fika kuwa sehemu hiyo ilitengwa kwaajiri ya wafugaji, na mbaya zaidi wanalima mpaka kwenye vyanzo vya maji ambapo ni hatari kwa vizazi vijavyo ukizingatia wengi ya wanaoenda kulima huko siyo wakazi....hivyo basi Nagu anaungwa mkono na wakulima wanao toka nje ya jimbo hilo na huyu Mbunge wa chadema anaungwa mkono na wazawa ambao wengi wao ni wafugaji na wanatetea vyanzo vya maji.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha Preta habari za wikiendi....Harafu siku hizi nyendo zako sizisomi kabisa
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Convey to her my warmeth hug! Bravo madam and just go on and on.

    Viti maalum wa ccm ni kushinda baa, ufuska nk; so lady you've just shown the expected distinction
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mary nagu anaingiaje hapa jamani?
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Hapa lazima kieleweke tu hata kwa tindo!!

    Magamba yamejisahau sana!
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni Mbunge wa huko!
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karatu na babati??
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,495
    Likes Received: 4,691
    Trophy Points: 280
    Nakuvua rasmi UKAMANDA, huwezi kuwa kamanda halafu unazorotesha M4C, mapokezi yanaambata na elimu ya uraia, pengine kuna magamba yanakuja kuvuliwa gamba, yale sio maadhimisho ya Muungano bila hotuba, lazima makamanda watatema sumu kali
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Umejiunga JF kwa ajili ya huu upuuzi, wewe una chuki binafsi na si vinginevyo.... Join Date : 26th April 2012
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umeona eeh....dah....itabidi nijirekebishe....nimekaa sana studio.....
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    bado naendelea na maandalizi ya kukutana na wewe.
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh! Preta nilikuwa Karatu week iliyopita aisee niumekubali huko kweli kuna makamanda wa CDM, ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kufika huko ila nimekubali. My stay at Kudu lodge na ktk campsite ya panorama was enjoyable!! Big up wana Karatu!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mpaka leo nashangaa kwa nini hatujakutana....hivi ni kwa nini....?
     
Loading...