Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapokezi Ya Filikunjombe Yatikisa Ludewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 13, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe akiwa katika usafiri wa punda baada ya kupokelewa leo jimboni kwake kutokana na uamuzi wake wa kutia sahihi katika fomu maalum bungeni ya kutokuwa na imani na waziri mkuu Mizengo Pinda na kupelekea kuvunjwa kwa baraza la mawaziri hivi karibuni​



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]




    [​IMG]



    [​IMG]

    kiongozi wa Chadema wilaya ya Ludewa akiwa katika mkutano wa kumpokea mbunge Deo Filikunjombe sasa ,mkutano unaoendelea uwanja wa mpira wa Ludewa mjini
    Wakazi wa Ludewa wakiwa na mabango yenye jumbe mbali mbali za kumpongeza mbunge wao Deo Filikunjombe kwa kupambana na ufisadi
    Maandamano makubwa ya kumpokea mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe (CCM)



    [​IMG]


    [​IMG]


    Mbunge wa jimbo la Ludewa akiwa katika usafiri wa punda baada ya kupokelewa na kutembea zaidi ya kilometa 5 hadi mjini Ludewa leo
    Baadhi ya wanafunzi wanaosomesha na mbunge Filikunjombe Ludewa waki
    Vyama vya upinzani na CCM Ludewa vyaungana katika mapokezi hayo.



    [​IMG]


    [​IMG]


    Maandamano makubwa ya kumpokea shujaa wa kupambana na vitendo vya ufisadi mbunge Deo Filikunjombe leo.



    [​IMG]


    [​IMG]


    Mbunge wa jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe akiwa katika usafiri wa punda baada ya kupokelewa leo jimboni kwake kutokana na uamuzi wake wa kutia sahihi katika fomu maalum bungeni ya kutokuwa na imani na waziri mkuu Mizengo Pinda na kupelekea kuvunjwa kwa baraza la mawaziri hivi karibuni.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wakati napita pita Naona hizo furaha za Mbunge wa CCM; Naona gari lina Bendera ya CCM imeng'atwa Mlangoni lakini MBELE YA HILO GARI

    BENDERA YA CUF... LIMENIFURAHISHA ...
     
  3. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh, hii habari kumbe bado inabamba?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Deo acha kuwatumikisha watoto kwenye upuupu wako!
     
  5. K

    KANA KA NSUNGU J Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa Kama ni hivyo anza na Philikunjombe tuone jeuri yako :evil::evil: wewe
     
  6. K

    KANA KA NSUNGU J Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa Kama ni hivyo anza na Philikunjombe kwa kuifuta CCM tuone jeuri yako :evil::evil: wewe
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    NIMEIPENDA HII PICHA , MAANA VYAMA RAFIKI kama CUF na TLP huwa hawakonyuma katika maigizo ya wahuni kama hawa
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii mbona kama ni habari ya zamani sana
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Adui yako mwombee njaa kamwe maishani mwangu sitatumia muda na uhai nilijaliwa na mwenyezi Mungu kuwatumikia wanasiasa ili wazidi kuneemeka wao na familia zao; bora nikanyeshee bustani zangu
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Habari hazina Mwisho...
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Ndiyo nini hii? Kwamba TLP na CUF ni wanandoa na CCM?
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Among few CCM true leaders left... way to go Mkuu.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    jamaa ni jembe tatizo hiyo rangi aliyovaa inanifanya nimwangalie kwa mashaka
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu CDM Huyu tumfukuze CCM.
     
  15. K

    KINUKAMORI Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo gari lenye mchanganyiko wa bendera ni sawa na kila penye mamba na vimijusi vimo
     
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    HIvi hakuna sheria ya kukusanya sahihi kumng'oa TENDWA?
     
  17. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hongera zake ndio mwanzo wa ccm kuongea maana jamaa amefunika ile mbaya ufisadi pembeni kabisa
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa tafsiri ya haraka haraka ni kwamba TLP na CUF hawana mpango wa kuingia ndani ya gari (Kutawala) kwa sasa, ila wanaogombania mlango wa kuingia ndani (kutawala) ni CCM na CDM. Hata hali ya kisiasa nchini inaunga mkono tafsiri hii.
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona u mzoefu sana hapa JF, mbona hautumii huo uzoefu? Au ndo wale wa madesa aka kibuti aka kibomu?
     
  20. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kura ya kutokuwa na imani naye, JK atakubali hili kweli?
     
Loading...