Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapokezi makubwa yaandaliwa Dom kwa Mbowe na Wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jun 7, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa zilizo rasmi, zitokanazo na matangazo ya gari la CDM, wanachama wa CDM wote wanatakiwa kujitokeza kwa wingi kuwapokea wabunge wa chadema wakiongozwa na Mwenyekiti Mh.freeman Mbowe..waheshimiwa hao wanahudhuria katika vikao vya bunge la budget. Msafara wategemea kuwasiri majira ya saa 7 mchana. Pindi watapowasili habari picha zitafuata! Pipozzzzzzyzzz...
     
  2. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri kwanza picha ndipo nitoe comments zangu
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Teh! Simu yangu ya kichina itaweza? Ucjal tutatuma mapema afta tukio!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana chadema dodoma fanyeni kweli ndio walichokuwa wanakitaka
    wapokeene mashujaa wapiganaji
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    No comment
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wasio na ajira wala kazi za kufanya Tanzania hii tuko wengi mno. Wenzenu posho za Ubunge zinaanza kurindima kuanzia leo ninyi mnaandamana kuwapokea huku mkipiga miayo wala hamjui jioni ya leo mtakula nini!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wacha zako hizo, hata Mandela alitoka jela kuwa raisi wa RSA. Mwanzo wa mvua ni mawingu, tulia uone mambo, Peoplesssssssssss!!!!!!!!!!!
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Endelea kukaa ktk computer yako(kupoteza muda)na kuandika urojo Kama huu,acha kuwakatisha tamaa wenzio.
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawana njaa kama wewe
     
  10. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nipo ofisi za mkoa hapa na maandalizi ya mapokezi ndo yanaendelea.
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pipozzz power kila sehem..magamba watapokelewa na semina elekezi bali makamanda hupokelewa kwa shangwe na vifijo kuashiria kazi nzuri walioifanya..
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    sa hivi majamaa ni mashujaa wa taifa kama wale wazee waliopigana vita vya majimaji.....adui ana gobole, wazee wana vikombe vya babu.
     
  13. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,305
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    kwi! kwi! kwiiii! eti wanaenda kumpokea mtu anayeenda kazini tena kazi inayomlipa mamilioni? ama kweli wajinga wengi
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Is it neccessary? anyway kila la heri wakazi wa dodoma na wanacdm
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Subiri tu hizo picha za mapokezi zitoke. Wengine hata ndala miguuni hakuna. Tena sehemu yenyewe Dodoma kwa akina Matonya?
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msibishane na wapumbafu, subirini picha muone shughuri yenyewe!
     
  17. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umaskini wowote ni mbaya kabisa, lakini umasikini wa mawazo ni kichefuchefu. All you know is kula na kuvaa tu, expression of moral appreciation and support inahitaji uwe na Benz ama upate Lunch Holiday Inn? Haihitaji yote hayo kuunga mkono suala unaloliamini. By the way sehemu kubwa ya umma wa watanzania ni wapiga miayo na watembea na ndala.
     
  18. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kinachowaquma enyi watu wa Chama cha magamba ni kuwa siku hizi wananchi hawana imani na ninyi hivyo ni vigumu kuitisha mikutano na maandamano hadi muwalipe wahudhuriaji; hivyo mnavionea gere vyama ambavyo wananchi wana imani navyo
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kalagabahoooo
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mbele kwa mbele CDM na wadau wote.
     
Loading...