Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi ya trl, ni kushindwa kwa serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jahom, Nov 10, 2009.

  1. J

    Jahom JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wahindi wameshindwa kazi. Lakini kwa nini imefikia hatua serikali yetu kushindwa kutoa maamuzi mbadala mpaka nguvu ya umma inatumika? Inasita kitu gani wakati kila kitu kiko wazi? Kwa mtazamo wangu wahindi daima hawafai kwenye nchi kwa kuwa mikenge yooote inayoleta shida nchini ni wao. Idd amin was rite! Sorry for that!
     
  2. J

    Jahom JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni mlolongo wa urasimu kabla ya uamuzi wa mwisho. Mbona City Water iliwezekana ghafla?
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    obwe la uongozi infact hakuna Serikali makini. Unategemea nini toka kwa JK, Pinda, akina Makongoro Mahanga watu bure kabisa hawa.
     
Loading...