Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi ya kijeshi Afrika

Discussion in 'International Forum' started by Erasto..sichila, Apr 14, 2012.

  1. E

    Erasto..sichila Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna upepo wa mapinduzi ya kijeshi umeanza Afrika baada ya Mali sasa ni Guine iko hatari upepo huu ukakumba nchi za Afrika nyingi binafsi naomba mungu aepushe kwetu maana mapinduzi haya ni sawa na kuwa vitani nchi inapolomoka kila kitu elimu ya watoto inasimama kwa muda mrefu ni hatari nchi zinaingia kwenye machafuko ukweli mapinduzi haya inaonyesha watawala na jeshi wanaanza kutoelewana kimaslahi wakati wafanyakazi maraia wanafanya maendeleo makubwa wanajeshi wanaona na kugugumia mwishowe ndio wanashawishika kwa niaya kusema tukose wote naomba tuombe taifa letu na upepo huu wa tsunami mpya ya wanajeshi wa nchi za Afrika
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,272
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Bora tuwenayo tu jk aone joto ya jiwe.
     
Loading...