Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi ya CCM yako wapi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cartoons, Jul 18, 2012.

  1. C

    Cartoons Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa mujibu wa 'katiba ya ccm 1977,toleo la 2010.
    Wajumbe wa mkutano mkuu waliamua kuunda ccm ili kuendeleza mapinduzi ya KIJAMAA, ndio maana kikaiwa chama cha mapinduzi.
    Katika kuleta hayo mapinduzi walikubaliana ccm iwe chombo madhubuti kimuundo , fikra na vitendo vyake.
    Walikubaliana kufutilia mbali unyonyaji,uonevu,udhalilishaji na kudhoofisha au kuzorotesha maendeleo ya taifa.
    Je,mbona haya mapinduzi hatuyaoni ?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    walioanjisha kwa malengo hayo wamekufa na malengo yao!
    Wamebaki wanafiki tuu kama akina sitta!
     
  3. C

    Cartoons Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    lakin bado kifungu cha 5(4) cha hiyo katiba, kinawataka wanachama kuendeleza fikra za viongozi wa TANU na ASP.
    Km viongoz na wanachama wa ccm hawailewi vizuri katiba yao basi ndio tunarudishwa kwenye ile dhana ya mtu akizeeka akili yake hufanana na ya mtoto.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu upo wapi? mbona malengo yalishabadilishwa zamani hata jina la chama lakini kifupi kikabakia kilekile Chama Cha Mafisadi au Chama Cha mabwepande
     
  5. C

    Cartoons Senior Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo nimekusoma mkuu.
     
  6. b

    beyanga Senior Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe wa mkutano mkuu waliamua kuunda [​IMG]ccm ili kuendeleza mapinduzi ya KIJAMAA, ndio maana kikaiwa chama cha mapinduzi.
    Katika kuleta hayo mapinduzi walikubaliana ccm iwe chombo madhubuti kimuundo , fikra na vitendo vyake.
    Walikubaliana kufutilia mbali unyonyaji,uonevu,udhalilishaji na kudhoofisha au kuzorotesha maendeleo ya taifa.
    Je,mbona haya mapinduzi hatuyaoni ?[/QUOTE]
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kutoka ujamaa kuanzisha ufisadi
     
Loading...