Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi ya bunge njiani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 18, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kuna kila dalili kuwa Bunge la Kumi likapinduliwa na kuitishwa uchaguzi Mkuu wa Bunge.Hii inatokana na kiburi kinachooneshwa na Wabunge pamoja na Spika wao kuendelea kuujadili Muswada wa Katiba wakati umma hauko tayari kwa hilo.Mambo hayo hayako mbali.CHADEMA,NCCR-Mageuzi,Jukwaa la Katiba na wanaharakati wengine hawatakuwa viongozi wa mapinduzi hayo.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Analysis ya Kilabuni wanakouza UGIMBI
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mapinduzi enhh?
    aya.sawa.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umepiga hodi???????????????????

    Join Date : 17th November 2011
    Posts : 1
    Rep Power : 0
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    MNYWAJI wa ugimbi nini wewe? huo ndio ukweli...wait and see
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Suala langu ni la dharura sana.Hodi ingenichelewesha.Ni kama aliyeshikwa na tumbo la kuhara halafu akauona mlango wa msalani...akirudi ndo atasalimu
    <br>
    <br>
     
  7. y

    yaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, karibu sana jamvini kwa great thinkers. Naona umeuanza upya wako kwa thread ya ajabu! Kwa katiba ya TZ, bunge huwa halipinduliwi, bali huvunjwa na uongozi wa juu kabisa (Rais) au kwa mujibu wa sheria angalia Ibara ya 65, na 90(2),(3) na (4) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 2005. Kwa kukusaidia angalia uk. 61 na uk. 81-82. Pole sana, mwanzo siku zote huwa ni mgumu.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kuchangia huu uzi lakini nimeghairi, baada ya kuhisi harufu kali ya maziwa yakiambatana na uzi huu!
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jenga hoja na siyo kupost vitu ambavyo havieleweki ukadhani utakuwa supported.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mmh....napita hapa
     
  11. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo kiongozi kutoka magogoni ataongea na wazee wa Dar. Huenda akalivunja rasmi maana halina tija na limekosa mwelekeo.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hebu post join date yake tujue kama ni junior
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mapinduzi Ndugu hayafuati Sheria.Katiba itaangalia tu mambo yakifanyika bila msaada wa Ibara ulizozitaja.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeandika kama umetoka ulevini hujaelewaka vema
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijaona point pengine ulikuwa nayo umeshindwa kuiwakilisha vizuri
     
  16. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ushauri tuu kwa wana JF
    usimdharau usiemjuaa
    usikibeze usichokielewa
    na ugeni wa mtu hapa jukwaani isiwe kipimo cha mada yake.
    na pia ukiona mada huna la kuchangia achana nayo.
    ni ushauri wangu tuu kwa wote waliobeza.
     
  17. y

    yaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kweli wewe ni mpya kiasi kwamba hata muundo wa utawala wa nchi huujui. Bunge kamwe haliwezi kupinduliwa, labda ulimaanisha serikali? Kweli kazi ipo. wahenga walisema "He who knows not, and knows not that he knows not, is a big simpleton". Pole sana
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwani mapinduzi ni nini? Kipi kinaweza kupinduliwa? Acha kuleta Uanasheria wako hapa.Kwanza mi Senior kuliko wewe.Soma vizuri hoja yake kabla hujaandika.Kila chombo cha Kikatiba chaweza kupinduliwa.Mapinduzi ni kusema:kuanzia sasa Katiba haitumiki yote au sehemu yake.Upo hapo? Kuwa makini kijana...
     
  19. g

    greenstar JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana ,naona mnalumbana kama walevi.......Katiba itatengenezwa na Watanzania wenyewe bila kutumia vibaraka waKijerumani au Cameron
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh! mimi nalog OUT
     
Loading...