Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi NCCR Mageuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Aug 25, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    - Mbatia kung'olewa uenyekiti September
    - Aponzwa na Halima Mdee
    - Yadaiwa alihongwa 2010, utajiri wake wahojiwa

    Mpango wa kumng'oa madarakani Mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi, James Mbatia kwa madai kuwa ni pandikizi wa CCM ndani ya chama hicho sasa umekamilika na kinachosubiriwa ni siku ya kumpindua ambayo inatarajiwa kuwa katikati ya mwezi September.
    Habari za kuaminika zilizoifikia gazeti la Dira ya Mtanzania kutoka ndani ya chama hicho zinzeleza kuwa hatua hiyo imefikiwa baada ya jopo la wazee kuibuka na hoja kuwa mbali ya Mbatia kuwa pandikizi la CCM pia amekosa mvuto wa kisiasa na amekuwa akitofautiana na wanamageuzi wenzake katika mambo ya msingi yanayokihusu chama hicho kitaifa.
    Mmoja wa makada wa chama hicho znzyeingia katika vikao vya juu vya maamuzi alisema kuwa mpango wa kutaka kumpindua Mbatia ulianza baada ya kumalizika kwa uchaguzi wa 2010 ambapo chama hicho kilifanikiwa kupata wabunge wanne. Anasema kabla ya kufanyika kwa uchaguzi kulikuwa na tetesi miongoni mwa watanzania wengi kuwa Mbatia alihongwa ili kudhoofisha nguvu ya upinzani jambo ambalo lilipunguza imani ya wananchi kwa chama hicho. Kada huyo alisema tathmini ya uchaguzi mkuu iliyofanywa na chama hicho ilibaini kuwa ingawa chama hicho kilifanikiwa kupata wabunge wanne lakini HAKIKUWA na mvuto kwa wananchi nq pia kimekuwa kikihusishwa na ushirika na CCM jambo ambalo linazidi kukididimiza.
    Wakati kada huyo akiyaeleza hayo taarifa zaidi zinasema tayari vikao vitatu vya kumshinikiza vimekwishafanyika na kwamba baada ya kutaarifiwa kuhusu hatua hiyo ALIUGUA na baadae akawa ANATOKWA NA DAMU PUANI. Hata hivyo Mbatia anadaiwa kupambana katika vikao hivyo ambapo baada ya kushinikizwa aachie ngazi katika kikao kilichoketi Agosti 13 mwaka huu jijini Dark es salaam alilalamika kwa wajumbe kuwa wameamua kumwonea na kumdhalilisha na shinikizo lilipozidi alisimama na kupiga meza ngumi huku akivunja glass za maji kabla ya kudhibitiwa na wajumbe wenzake wa kikao. Ingawa amekuwa akishindwa kila uchaguzi lakini kushindwa na mwanamke tena kwa tofauti ya kura 33,000 kuliwasikitisha sana wanachama ikizingatiwa kuwa wenyeviti wenzake wote wa vyama vya upinzani waligombea ubunge wakashinda. Wanachama hasa vijana wanahoji sababu ya Mbatia kukimbilia mahakamani baada ya kushindwa na Mdee kwa sababu hatua hiyo ni sawa na kutaka kupunguza idadi ya wabunge wa upinzani jambo ambalo limekuwa likipiganiwa na wanamageuzi wengi nchini.
    mbatia anamiliki magari manne ya kifahari na anadhaniwa kuwa na mali nyingine zaidi lakini kuna shaka kuhusu kazi inayomwezesha kuweza kumiliki magari hayo na hizo mali zingine jambo linalozua shaka kwamba inawezekana anatumiwa kwa mapato manono na baadh ya wanasiasa kwa maslahi yao binafsi au hata ya vyama vyao
    source Dira ya Mtanzania
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mbatia, Mrema, Cheyo:
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haya bana Hashim Rungwe ... kazi njema
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wazikane, vita vya panzi kama hawa Chadema, NCCR, TLP etc ndiyo furaha ya kunguru CCM. Sasa tunasubiri CHADEMA nao watoane ngeu juu ya Shibuda na Zitto. Yetu (CCM) macho tu.
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,940
    Trophy Points: 280
    Subiri nyumba ya THT na studio virudi mikononi mwa wananchi ndio utaj.ua kama CCM si watu, kwa sasa kwa sababu bado wanakudhamini nemeeka.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sijakuelewa mkuu! Would you please come again?
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ninachopenda kwako ni kimoja tu, hufichi hisia na ushabiki wako...
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    sasa THT inahusianaje na suala la Mbatia?
     
  9. M

    Msingi Hoja Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Huyo mwache aneemeke kwa uwepo wa huyo ****** akimaliza na wao wfungashe virago...
     
  10. m

    makkeys Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajua sana ila anajifanya 2 hamnazo na magamba yake
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kama hujaelewa vaa miwani utaelewa, mbona mimi nimeelewa vizuri tu.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Usidandie treni kwa mbele, umejiunga juzi tu humu watu humu tunaongea kwa code. wenye kuelewa tumeelewa.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hilo neno jekundu huenda umezoea kumtamkia Rugeh mkiwa faragha
     
  14. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    News from a fake source.
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very very unreliable source! si ni hili gazeti la Dira lilituambia Prof. Mwandosya kaandika barua ya kujiuzulu? Ikulu wamekanusha, Naibu Waziri Maji amakanusha na jana Prof. ameongea toka India na ikarushwa live kwenye runinga akizishangaa hizo habari? Achaneni na kanjanja Charles Mulinda jamani!
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwita25!!! Unafahamu matumizi na condom? Na baada ya hapo nini hutokea?

    Wenye macho tumeelewa....
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mbatia nae hana jipya.............ni cold supu ssa ameganda had mafuta
     
  18. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    plz badilisha id,wakurya ni Watu wenye msimamo na siyo mashoga kama wewe,unalidhalilisha kabila langu
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahaaa! Mkuu Bishop Hilluka hajajiunga majuzi, ni wa siku nyingi ila ana ID nyingine.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Condom huvaliwa mara moja kwa kila tendo. Au wewe unarudia? Ukiweka upumbavu na ushabiki pembeni unaweza kuelewa.
     
Loading...