Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi Baridi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkereketwa_Huyu, Apr 28, 2012.

  1. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ninayasema yafuatayo kwa masikitiko kutokana na jinsi nionavyo JF inavyovamiwa na wahuni kwa kuifanyia mapinduzi baridi kwa kupotosha umma through posts za uongo herein. Leo hii (Jumamosi, 28/4/2012) nimeshuhudia live nilipokutana na washikaji pale Mlimani City kupata moja moto moja baridi. Mshikaji wa rafiki yangu alikuja na mwenzake ambaye ni msanii wa bongo movie. Tuliongelea mengi tu kutoka siasa ya Bongo, fleva, bongo movie mpaka tukaja kwa JF. Yule msanii akadiriki kusema kuwa yeye pamoja na wenzake wengi tu kazi yao ni kuchafua JF na blogs zinazokandia mambo ya Bongo. Wao ni kundi kubwa tu la wasanii wamedhamilia kuifanyia mapinduzi JF. Kwako administrator; hivi hauna njia ya ku moderate post za wana mapinduzi kama hawa? Kwa kweli JF itapoteza mwelekeo kama hali yenyewe ndiyo hii. To some extent naweza kukubali kuwa kundi kama hili lina exist kwa sababu wabongo ni wabishi na hawapendi kuambiwa ukweli. Na kazi ya hawa jamaa ni kuvuruga habari za ukweli bcs wanataka wawe supported for whatever they are doing!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    we know them through their posts
    hawana jipya,great thinkers knows which posts are rubbish
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ipoteze mwelekeo mara ngapi?

    Wewe weka nyuzi ya kuongelea mapungufu ya Mbowe uone kama itabaki.

    Hapa wewe Kikwete tu ndio tambara bovu.
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo lao ni kwamba wanajaribu kuvuruga kwa kutumia bogus posts, hawaleti michango yoyote ya maana, kwa hiyo uwezo wao wa kushawishi watu unakuwa ni mdogo sana. Huwezi kuongoza mapinduzi yoyote, hasa kwenye jamii ya great thinkers kama JF, bila kuwa na uwezo wa kujenga hoja na kushawishi. Watashindwa na batalegea benyewe tu.
     
Loading...