Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigo ya moyo kwenda haraka haraka, naomba ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Dr tida, Sep 16, 2011.

  1. D

    Dr tida Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF.

    Mimi nina tatizo la mapigo ya moyo kwenda haraka haraka sana, kuchoka bila ya kufanya kazi na nikifanya mazoezi kidogo hali inakuwa mbaya, nahema sana.

    Nimefanyiwa vipimo vya moyo ECG na ECO, Regency na KCMC nimeambiwa moyo hauna tatizo. Ugonjwa huu umeanza tangu 2003.

    Naomba ushauri wenu.
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hata mimi leo na kama kichomi kifuani upande wa moyo, mfano nikicheka au kuvuta hewa kwa nguvu nackia panachoma, hili tatizo limenianza tangu asubuhi. Naomba msaada wenu pia wakuu.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, watakuja wataalam kina Dr Riwa nadhani watakupa ushauri
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jitahidi sana kunywa maji kwa wingi hasa yakuchemsha i mean natural water sio hayo tunayonunua pia jiepushe sana na vyakula vyenye mafuta hasa nyama nyekundu, na jitahidi kufanya mazoezi madogo madogo kuna rafiki yangu alikuwa na tatizo hilo siku hizi ananafuu kiaina
     
  5. D

    Dr tida Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ahsante kwa ushaur wako nitaufanyia kazi.
     
  6. D

    Dr tida Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ahsante,ngoja ni msubir anaweza kunisaidia.
     
  7. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu sikiliza natakiwa kutoa maelezo muafaka ili uwze kusaidiwa maana maelezo yako hayajitoshelezi kabisa
    kwa ufupi kulingana na maelezo yako unaweza kupima ECG kama maumivu hayo yanachukua mda mrefu
    Pili kama ni upande wa kushoto na inaambatana na bega la upande huo naweza sema ni tatizo la moyo
    lakini kwa hapa siwezi kutoa maelezo sahihi kwa sababu taarifa yako sio timilifu ila angaia kipimo hicho kitakupa majibu yote.

    pia Punguza vyakula vya mafuta kama chipsi n.k also kunywa maji ya kuchemshwa.
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2016
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hizo ni dalili za matatizo ya moyo, mkewangu anatatizo linaitwa miltralvalve prolapse na anadalili hizo lakini sikuhizi hajambo kiasi flani.

    nakushaur ukaonane na dk mlawa ni senior specialist wa magonjwa ya moyo anapatikana tumaini, muhimbili, aljumaa, nyengine nimesahau lakin ye alikua akionana nae pale aljumaa siku ya jumanne na ijumaa anakuwepo, clinic inaanza saa kumi na bei ni 35000 (imepanda sikuhizi zaman ilikua 20000).

    atakushauri hadi sehem za kwenda kupima, baadhi ya hospital hawana wataalam wa kuchek vizur kipimo icho hasa ECHO. hutojuta yupo vizur ukifika muhimbili ukimuulizia pia utampata fasta wanamjua wengi
     
Loading...