Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigo Saba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kituko, Nov 4, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Kwa wale waumini wanalijua hili,
    kila unachowafanyia wenzio Mungu anakulipa hapahapa Duniani, na anakupiga kwa mapigo ya nguvu SABA, na utaratibu ni kuwa unapigwa pigo moja na kama haujasimama na kuomba radhi/kukiri makosa yako ili uliowafanyia wakusamehe, Pigo lingine linakujia ambalo ni la Nguvu kuliko la mwanzo, mpaka yakifika saba upo hoi
    mpaka sasa waliopigwa na hayo mapigo japo hayajafika saba ni
    1)Mramba
    2)Liyumba
    3) Lowasa
    4)Chenge
    5) Zombe
    6) Balali
    na wengine Wengi tu

    Sasa wanaofuta kupokea hayo Mapigo
    1) Makame
    2) Kinana
    3) Mkurugenzi Usalama
    4) JK
    5)..
    6)...
     
Loading...