Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigano ya wasonjo na wamasai yanukia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chibolo, Oct 16, 2012.

  1. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Nimeona kwenye taari ya habari ITV Leo wamasai jamii ya Loita wakisema huenda wakalipiza kisasi dhidi ya wasonjo waliowavamia hivi karibuni na kuwapora mifugo.
     
Loading...