Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigano ya kugombea ardhi yaua Tegeta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Apr 7, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zaidi ya watu 5 wamekufa ktk mapigano ya kugombea ardhi kati ya wananchi na mabaunsa wa kampuni ya udalali ya Mwangata huko Mivumoni Tegeta. RADIO1 STEREO

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuna mapigano ya ardhi Tegeta watu 5 wamekufa na majeruhi ni wengi.
    Source ITV
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tegeta ipi? Au mgogoro wa Chasimba?
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mivumoni
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani wasije wakawa wanagombea ka kikawanja kangu pale jirani na Nyamachabes
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ndio nasikia hapa hiyo habari....mwee....tumeanza kufikia huko Watanzania.....
    kweli kidogo kidogo ndio mwendo.....nasikia wameshtaki polisi, polisi wakasema acha wauane wamwisho ndio apeleke taarifa......
    mabaunsa wanawakaba wanahabari na kuwanyang'anya usafiri.......
    KUMEKUCHA.....
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi sasa kuna mapigano yanaendelea Tegeta na kuna watu wapatao watano wameuawa na wengine kadhaa wamejeruhiwa. Kisa ni kupigania ardhi.

    Source: ITV live now
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Waliokwenda kuvunja nyumba walizidiwa nguvu na wananchi.
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kule walikovunjiwa nini? MUNGU atuepushe na kadhia hii
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Walikuja na coaster 4 au 5. Walitumwa na kampuni ya Mwangaza (ta) ya madalali na wangelipwa 50,000 shs.
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo fainali ya serikali legelege. Watajitokeza na machozi ya mamba. Nawaunga mkono wanaojitetea kwa kupinga uporaji unaofanywa na wenye ubia na serikali legelege. HIYO NDIYO AMANI NA UTULIVU WANAOUIMBA
     
  12. e

    emrema JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapigano makali yametokea leo kuanzia saa 3 huko Mivumoni Tegeta watu zaidi ya 5 wamekufa baada ya mabaunsa wa kampuni ya udalali ya mwangata kuvamia na kuvunja nyumba za wakazi. Wengi waliokufa ni mabaunsa. Polisi walipoitwa wakasema waache wananchi wauane wa mwisho atatuletea habari.....

    source Radion one breaking News na pia nimepita huko wazo saa 6.30 hivi.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Duh! Hatari kubwa hii.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Serikali ya Kikwete. Nyumba 26 za waathirika wa mabomu zinajengwa kwa gharama ya sh.96, 000, 000 zote pamoja.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mungu utuepushie hii laana inayosababishwa na CCM
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmh!
    Mapolisi wetu nao.
    Poleni tegeta.
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe Nazjaz ni jirani yangu...inakuwaje siku zote hizi sijakuona nyamachabes?! Ngoja niangalie avatar yako uzuri!
     
  18. e

    emrema JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ni mbaya sana maiti zimetapakaa mashambani kama zile za Genocide kule Rwanda. Wengine wamevunjwa viungo wame lala tu wanasubiri kufa. Huwezi amini kama ni Tanzania tena Dar es salaam karibu na makao makuu ya vyombo vyote vya usalama. Tajiri mmoja amesababisha roho za watu kupotea. JAMNI WATANZANIA.
     
  19. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Very sad..
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    very sad indeed.

    guys suffering from unemployment get involved into bloodshed confrontations for such kind of wages (Tshs. 50 000).
     
Loading...