Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigano wakristu na waislamu - yametimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emrema, Feb 24, 2011.

  1. e

    emrema JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapigano makali yanaendelea hivi sasa huko Mto wa Mbu Arusha. watu wameumia sana na nyumba kuharibiwa. Ndugu yangu alieyeko mji huo sasa anakimbilia Arusha.

    Source Radio one na private contact with ma bro.

    Inachotaka serikali kinaanza tujiandae haya ndio matunda ya sera chafu.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli.

    Inashangaza ni kutoka Arusha na sio Zenji.

    Ngoja niombe Mungu aepushe shari,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kisa cha hayo mapigano ni nini??
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mwenye update, please tupe habari.
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka Mkuu
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    lete habari iliyokamili sio kukimbilia tu kupost
    toa sababu ya hizo vurugu nini ni?
    na chanzo chake ni nini?
    isije kuwa ni ugomvi tu wa majirani:usa2:
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana mpaka maaskofu watakapo elewa kuwa waislam nao wana haki ktk nchi hii.
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ippmedia pia wameweka habari kuhusu hayo mapigano.


    Tunapoelekea pabaya na haya yote yameanzishwa kwa maneno maneno ya udini wakati wa kampeni.Mungu atatunusuru.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Safi kuuana??? We kama una hamu ya kuuana si uende afghanistan kwa maghaidi wenzio bana... Acha kutuharibia nchi yetu bana.
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we jamaa waajabu sana, unafurahia watu kupigana, nenda iraq ambako mmezoea na iman zenu za kujilipua mkisingizia mungu ndo atawapokea kuzimu.
     
  11. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na mimi nemesikia eti waislam VS wakristo. eeh mungu tuepushe na hili balaa
     
  12. m

    mams JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si kawaida ya Watz, mlioko huko tujuzeni
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwani Maaskofu ni viongozi wa deen ya Muham-mad? Or you just need their clergy consent! You wont get it.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nilitoa angalizo...kwamba tutatukanana...tutakashifiana...uvumilivu utatushinda na mwisho tutachinjana...Uisilamu,ukristu zote ni dini za kumcha Mwenyezi Mungu...Si utu kwa Mwisilamu ama Mkristu kuinuka juu ya mwenzake..kwa kua baada ya maisha haya kila mmoja atasimaa mbele ya Mwenyezi Mungu siku ya kiama kwa ajili ya kutoa hesabu zetu...
     
  15. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hv hao wachungaji wameshindwa kuhubiri Injili ya YESU KIRSTO anaenda kwenye kuruhan? Bila shk ngoja niingie kwenye maombi MUNGU akanusuru hali ya anga hizo na Watanzania kw ujumla
    K
     
  16. peck

    peck JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chanzo nini?
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama hayo mapigano yataendelea binafsi yataniathili sana kwani marafiki zangu na jamaa zangu wengi tumetofautiana dini.
    Lakini ndio kampani moja, tunaongea, tunafurahi, tunasaidiana yaani ni kama ndugu.
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]




    Breaking News
    • Yamezuka mapigano kati ya Wakristo na Waislamu huko Mto wa Mbu Arusha. Makanisa 2 yaharibiwa,wachungaji 2 wajeruhiwa.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jinga hili..... Mwili kontena akili kisoda, eti linafurahia mapigano, wakati lenyewe hata siku moja halijawahi kwenda kuwapiga hao wasioelewa haki!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We ndo mjanja... Sio kushabikia dini kipumbavu! Undugu kufaana na si kufanana, thats why Mengi na Matonya wanatofautiana sana ingawa wote dini moja!
     
Loading...