Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAPICHA ya T-Pain na “Gyptian” STR8 Muzik Festival katika Inter-College

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katika picha ni Egyptian, T-Pain na C-Pwaa wakikamua
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Show ulikuwa nyoma na totoz za vyuo vikuu wa kumwaga
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona hizo totoz nazifahamu si za vyuo vikuu bali ni drug pushers wa hapa mjini?
     
  5. Julz

    Julz Senior Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna chuo hapo....
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyo mwenye shati jekundu la dukani na kapelo aliyekaa na Papaaa Tom Diamond aka Tomaa aka Tomaa Dyamaaa... Kama Braza Lundenga...
     
  7. k

    kingjitu Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    MKUU MBONA AMENYUTI KAMA KIBOZIANA BOZIANA...huyu mwenye kapelo, au unasemaje??...Maana mzee BOZI naye katua hapo bongo...
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo vaaji ya wadada imeniacha nacheka
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Bozi Boziana
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mkuu ongeza picha za mabinti bac
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umemcheki mchizi kwenye pic ya kwanza alivyotoa macho kwenye plate number..
     
  12. k

    kirongaya Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    do ilikua ni balaaaaaaaaa, hizo number tatu hapo acha jamaa atoe mimacho ni haki yake do
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mbona tunahalibiana siku!
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu Tomaa Dyamaa ni kati ya waliokula raha sana hapa mjini, kama filimbi zetu zingekuwa zinaisha kutokana na matumizi ya huyu ingekuwa imeisha zamani!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jana niliposti comment yangu hapa sasa leo sioni sijui hawa mods vipi mimi siwaelewi kabisa
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo ya kileo hayo mwanawane
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    duuuhh Dar kumewaka ....
     
Loading...