Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapepo ya Baba mwenye nyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 13, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Jana usiku baba mwenye nyumba wangu alikuja kugonga dirishani kwangu usiku muda wa kula daku.
    Nikaenda kumfungulia, akaingia ndani akiwa amevalia msuli wake na kizibao cha ndani aina ya singlend.
    Akaongea mengi, lakini kikubwa alikuwa nataka nimtatulie shida yake, anasema kuwa hapatwi na nguvu za kushiriki tendo la ndoa mpaka aingiliwe kinyume na mzingira.
    Akaniahidi kuwa leo angenipa milioni moja na kila nikimuingilia atakuwa ananipa laki moja.
    Pia akaniomba nimtunzie siri yake.
    Nikamwambia mzee wangu kwa kuwa tu watu wa imani tofauti, naomba niombe kibali cha kukuingilia kutoka kwa Muumba wangu.
    Nikapiga magoti na kuanza kukemea uovu na dhambi ya ufirauni vinavyommaliza huyo mzee.
    Mzee akaanza kuniporomoshea matusi kuwa eti mimi nilikuwa naomba kuingiliwa na yeye (akanigeuzia kibao)
    Mkewe alipotaka kujua ugomvi na zogo ni vya nini mi nkamuuliza mumeo amekuaga kuwa anaenda wapi? Akasema kamtoroka alipokuwa usingizini.
    Nikamwambia mzee, jiheshimu, ukishindwa kujiheshimu, unajikaribishia aibu na kudharaulika.
    Wito wangu kwenu wana jamii wenzangu, usifungue mlango wa nyumba yako kabla hujajua mgeni wako anadhamira gani na wewe.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    makubwa!!!
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kakangu kweli hayo ni mapepo.umefanya vyema kumuombea na usichoke kumuombea maana kakamatwa na shetani.
    ila anaweza kukutangazia kuwa una hako kamchezo kwa kujihami kwake.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Mungu mkubwa, kumbe na jirani yangu alisha fuatwa na huyo BABUSHKA akimweleza kuwa amuingilie halafu atamsamehe kodi.
    Kuna mpangaji mwenzetu walikuwa wanaelewana sana, nahisi yule aliingia mkenge.
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh mi chichemi!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh pole
    umefanya vyema kuomba
    kam vp hama nyumba kakangu
    na km muda wa kuhoa umefika oa angekuona upo bze na mkeo wala asingeleta io proposal yake
    pole
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eee pole sana ndugu! dunia ya leo jamani inackitisha sana.
     
  8. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,219
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nipe contacts zake pliz...
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Shit!!
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kweli kuna watu na viatu
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilisha wahi kusikia kitu kama hiki kutoka kwa jamaa yangu mmoja kuwa mitaa ya mwananyamara kuna baba mwenye nyumba anawafuataga wapangaji wake usiku ili wambokoe.
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unalilia wembe shaurilo,
    utachomwa mkuki, sijui utamlilia nani??
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kaka umeua hujui kuwa humu na facebook kuna waandishi wa habari wa Ijumaa na Kiu shauri yako lazima watie timu kwako kupata habari zaidi umefanya kosa kubwa kutaja jina imagine kuna mtoto wake humu anasoma hii thread lol
     
  14. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo mshikaji kacheza kama pele, atakula mbumba za waandishi ile mbaya, na kama kuna mtoto wake humu ndani, basi habari ndiyo hiyo, kwamba baba yake si ridhki
     
  15. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ni ngumu kujua dhamira ya mtu in advance. Unless uwe na supernatural ability. Ulichofanya ni kizuri sana. Huyo mzee anasumbuliwa na mashetani na kiboko cha mashetani ni jina la YESU. Yaani mzee pamoja na "mwezi mtukufu" yeye bado ni mtukutu tu!!! Ama kweli shetani hana adabu. Apigweeeeeeeeeeeeeee
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtu mwingine hawezi sema shida zake pale mlangoni kwanza si ustaarabu,pole kwa yote lkn mm ningeomba tukae kikao na mkewe pamoja na mjumbe na yy muhusika,ningeanza kumuhoji mkewe kama anapewa huduma kila anaphitaji,naamini tungetatua tatizo,kama jana kamtoroka it can be anatorokwa daily n maybe mkewe kesha pata wasiwasi mara kazaa,ni mtazamo tu jamani.
     
  17. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    say what.............:mad2:
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine bora tu uwe unasikia kuwa yamewatokea wenzako, yakikutokea wewe ni hatari kweli kweli.
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sidhani kama ni busara kutaja mtu jina humu JF
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Mchungaji MASA, njoo ukemeee pepo TIGO
     
Loading...