Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, Sep 8, 2011.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa mim mwenzenu sina hisia na jambo la mapenzi kwan walionitenda tayari wanatosha...siju wadau mnasemaje je mpo kama mmau
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Meckiad mbona Avatar yako inaigomea kabisa maneno ulopost???
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    tukusaidieje????????
     
  4. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli jamani hivi kwanin mtu unayempenda anakupotezea wakat wewe ndio umekufa ukaoza. je wenzangu jambo hili mnalionaje kwan linaumiza sana mpaka mim huwa nakosa hata tumain la kuwa na mtu ni mpendaye katika maisha ya kila siku ili ikizewekana basi tufunge ndoa na mungu abariki maisha yetu ya kila siku
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi Unajua kuvunjwa moyo?? Hapo wewe umevunjwa kweli.... Hivi utakua na hamu na vi element vya mapenzi.. Avatar yako inaonesha kabisa uko pande nzuri upande wa mapenzi...
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ungekuwa huna haja ya mapenzi na unateseka na mapenzi hiyo avatar ungeiona chungu sana
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    ila ukiwa una moyo baaridi kabisa nayo siyo mbaya lol
     
  8. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio ukubwa huo,,unadhani ukishampata huyo wa kumuoa ndio hata kuvunja moyo? embu uliza wenye ndoa zao utasema afadhali ya wewe
     
  9. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli ! heri yao !
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Is this News Alert?
     
Loading...