Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tirestar, Feb 20, 2011.

  1. T

    Tirestar New Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini cha kufanya kama umekutana na msichana umempenda saana pia na yeye amekupenda, tatizo ana mshkaji wake na hataki kumsaliti, lakini pia mim ananipenda?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna mapenzi,wote mnadanganyana.maybe kwa kuwa umekuwa mpofu wa mapenzi,unaamini ya kuwa huyo msichana anakupenda.mapenzi ni ya watu 2 na sio ku share.shituka kaka kabla haijawa too late.aaaah,kupenda gani huko
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmetamaniana tu kama amekupenda kikwelikweli asingejiuliza mara mbili kumwacha boyfriend wake.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acheni tamaaa!!!Kama anakupenda kweli na hampendi tena huyo mpenzi wake amuache aje kwako!!!Ila na wewe ujiandae siku mwingine akijitokeza unaweza kupigwa chini hivyo hivyo!!!!
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mapenzi siku zote ndio yanavyokuwa kama vipi ampige chini jamaa then mkuu chukua chombo nadhani ndio njia rahisi,kwanza mshikaji ameoa???kama hajamwoa hamna noma na sioni problem hapo!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna mapenzi hapo
     
  7. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    20% acha tamaaa mbaya dogo,mbona wanawake wengi tu ckuhz,chagua wako bana,na ww wako akujakutongozwa utafurah akukisalit?
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Post ya kwanza unaanza na mapenzi....piga hodi basi....na hapa si mahali pake hii thread
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo dada ni kicheche atapendaje wawili kwa wakati mmoja !!?. Achana nae.
     
  10. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! Geo bila shaka dogo keshaskia sifa za JF kwa utatuzi wa maswala ya mapenzi..2mpe nafasi bana.haha.hata hivyo wacha nikubonyezee.
     
  11. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi kila mtu anamtu na ukimkuta mwenye mtu na wewe kuwa mtu wa mtu, mtu akija anamwambia nakupenda mtu anapigwa chini anachukua mwingine na asiye na amtu anapata mtu basi ni kila mtu na mtu....................holaaaaaaaaaree
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Just treat her like a friend! Hata kama unampenda haina maana awe mpenzi wako. A woman can be your friend just like your other friends. Hold on brother, mheshimu kama rafiki tu. Tayari ana mwenzake huyo!!!
     
Loading...