Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yawaweka pabaya wanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 23, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WANAFUNZI watano wa shule ya Sekondari Mbagala ya jijini Dar es Salaam wanashikiliwa na jeshi la polisi kwa kuwafanyia fujo wanafunzi wenzao wa shule ya Sekondari Nzasa kwa sababu za kimapenzi.
    Mwishoni mwa juma lililopita wanafunzi hao waliwavamia wanafunzi wenzao wakiwa na silaha za ugomvi yakiwemo mawe, misumari kwa madai na kuchukuliwa mpenzi wao kwa madai kuna mwanafunzi wa kiume wa shule hiyo alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwanafunzi wa kike ambae alikuwa na mpenzi wake katika shule hiyo

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Missime, amesema kuwa chanzo cha vurugu hizo zilisababishwa na mwanafunzi mmoja wa shule ya Mbagala alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na msichana mmoja wa shule hiyo na baadae mwanafunzi huyo alibaini kuwa mpenzi wake huyo ana mahusiano na mwanafunzi mwingine anayesoma Nzasa.

    Kamanda Misime amesema kuwa, kutokana na ugunduzi huo mwanafunzi huyo aliamua kwenda na kundi lake shuleni hapo kwenda kumfanyia vurugu mwanafunzi huyo.

    Waliokamatwa kwa kusababisha vurugu hizo ni Said Muhibu wa kidato cha tatu, Reuben Hosea wa kidato cha tatu, Shana Reagan wa kidato cha nne wa shule ya Mbagala na Twahir Sultan wa shule ya Nzasa

    Hivyo kamanda huyo alivifafanulia vyombo vya habari kuwa upelelezi utakapokamilika wanafunzi hao watafikishwa Mahakamani.
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hao nao wakifeli mwaka huu wazazi kama kawaida wataelekeza lawama kwa walimu na serikali.Psychologically mawazo yao yote yapo kwenye mapenzi
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya waalimu, subirini lawama!
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao wote wanastahili adhabu kali, ambayo itawafanya wawe mfano kwa wengine wenye tabia kama hiyo.

    Wazazi wanaangaika kusomesha watoto wao kwa tabu alafu wanaenda kuendekeza ngono!!!!

    Ni hatari kwa maendeleo ya Elimu Tanzania.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Aliyeanzisha shule za kata asubiri lawama.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha shule ya kata wala nini! We unapelekwa shule af unaenda kufiligiswa nyang'au "kabaisa" unategemea kuwalaumu waalimu na serekali alaaaa
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kamanda anataka kupeleka kesi mahakamani ili iwe nini, hapo wazazi wakae wawaozeshe tu vijana wao kazi iishe, shule imewashinda, mahakamani ni kuongezea mahakimu mzigo tu
     
  9. m

    mja JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi enzi hizo nineteen kweusi, wanafunzi walipokuwa na uhusiiano.. marafikai walikuwa wanjua kweli... sidhani, ingawa mambo hayo yalikuwa si mengi... laki kwa vija wa siku hizi... du...kaaaaazi kwel kwel
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu kilikuwa kinaitwa "Suspension" na siku ukirudi unakuja na mzazi wako, hapo utakula viboko mbele ya mzazi na wanafunzi wote kama fundisho kwa wanafunzi wengine. Hivi bado kipo?
     
  11. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu hata waalimu wengine nao wamewageuza wanafunzi kuwa wake zao. Jamani wanafunzi wameshindikana!
     
  12. j

    jerryz Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sijui nini kinaendelea nchi hii, juzo kati hapo kule tegta the same issue ilizuka, kuna wanafunzi wa shule moja kule inaitwa kondo na nyengine inaitwa pwani, zote ni shule za msingi. walikua wanagombana kisa kuibiana wapenzi. ulikua ni ugomvi mkubwa mpaka polisi wakaja kupunguza makali.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huo kweli kiwango cha ufaulu kitapanda???
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah!:doh: kitabu na mapenzi mbona haviendani...wasome kwanza mapenzi baadae. ngoja wajutie kuchanganya mapenzi na masomo, kwan alikuwa ni mke huyo aseme alimtolea mahari. utoto unawasumbua wakikuwa wataacha
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Malezi/makuzi mabaya,watoto badala ya kusoma wamekalia mapenzi.
     
  16. McEM

    McEM Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu wa mapenzi na shule. Wazazi wanao kataa kusomesha watoto zao,wako sawa kabisaa
     
  17. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawa watoto bana......,gombaneni na kitabu, nyinyi mnagombania maoenzi
     
  18. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 727
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Tusubiri matokeo yao ya mwisho yakitoka WALIMU watabebeshwa lawama zifuatazo
    1. Walimu hawajui Hisabati na Kiingereza
    2. WALIMU hawajui kufundisha wanahitaji semina elekezi
    3.WALIMU wamepitwa na wakati na wanatafuna tu pesa za michango
    nb:
    nyie watoto mapenzi yapo hayaishi so someni shairi la MSIHARAKIE MAMBO
     
  19. p

    pointers JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo wanafunzi wa bongo fleva hao , wanashindwa kufikiri kwenye
    jambo dogo hivyo je masomo wataweza kweli?
     
Loading...