Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yapo kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bones, Apr 2, 2011.

  1. Bones

    Bones Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nashndwa kuamini kama kweli ananipenda,
    siku ambayo simu yangu haipatikani huwa nina kesi kubwa ya kujibu lakin mm ninapokuta call waiting tena saa8 ucku naambia ni rafiki tu tena wa jinsia tofauti!
    Mbaya zaid anasema kama mtu anampenda aende kwao nami bado nasoma,
    pia kaniambia J'3 kuna wazee wa jamaa anaedai anamsumbua wanaenda kujitambulisha kwa wazee wa huyo demu!
    Kuna mengi ya ajab yanayofanyka,
    nisaidieni kwan nampenda sana!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,522
    Likes Received: 9,321
    Trophy Points: 280
    Ukipenda penda tu usitake kumbadilisha mtu eti kwa kuwa unampenda. Sasa ulichompendea ni nini? Sura? Umbo? Tabia? Mali? Ubabe?

    Kumbuka kama huyawezi alionayo hapo hakuna penzi.
    Namjuwa mtu anaempenda Mkewe, anamruhusu mpaka kupigwa bakora nje, naye aah, akirudi ndio anafua kufuli. Huyo ndio anapenda. Kwanza ujuwe mapenzi ni nini. Kabla hujafikiri kuwa unapenda.
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Man give her a break. wewe endelea na masomo yako. She seems to be so demanding such a person will confuse you. You still have a long way to go. Take a bull by its horns for now. Uwezo huna wa kubadili uamuzi wake kama ameamuwa kuolewa. Huyo anakutafutia sababu kwa vile anajua uko too weak kwake kimapenzi na pia lazima kuna dalili ambazo anakuonyesha lakini kwa vile unampenda basi uko kama vile huoni.
    Sasa basi wewe punguza mawasiliano kwake make your self busy. Baada ya muda kidogo pia ataona umebadilika ghafla. Hapo hata ikitokea kwamba anaolewa haitokusumbua sana. Ila sio mwaminifu kwako.
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
    Naona umeandika huku umepanic kiasi kwamba mada yako kama vile haieleweki sana.
    Kama nimeelewa vizuri inaonesha wewe ni mvulana mwanafunzi na unampenda msichana ambaye yuko nyumbani, na inaonesha huyo msichana tayari ana mahusiano na mtu mwingine kiasi kwamba wazazi wanaenda kujitambulisha..
    Ni tukio la kuumiza sana kwa mtu unayempenda. Pole sana.

    Ila ningependa wewe mwenyewe ujiulize, kama kweli anakupenda kwanini anendeleze mahusiano ya nje (yaani asibaki na wewe tu)?
    Nakushauri ujaribu kumuomba Mungu akusaidie, angalau kwa sasa ujaribu kumpotezea. Huwezi kumng'ang'ania mtu ambaye hakupendi. Wewe unaonekana kama ni 'option' kwake.
    Hata akikukubalia sasa hivi, ishara anayokuonesha ni mbaya kwa mapenzi yenu.
    Kwa sasa jikite kwenye masomo. Wapo wengi hapa duniani. Tenga muda wa kutosha ujiponye moyo wako. Hauko peke yako kwenye machungu kama haya. ni mapito tu. Kuna aliyeandaliwa kwa ajili yako. Kwa hiyo muondoke tu kwenye akili yako. Kama ni kwa ajili yako atarudi tu (sidhani kama itatokea).
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,411
    Trophy Points: 280
    sometimes huwa tunapenda sana
    kwa sababu hatujipendi wenyewe vya kutosha....
    tuna copensate ,tunatafuta wa kutu validate.....

    jifunze kujipenda mwenyewe kwanza....
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Penda unapopendwa asiekupenda piga chini
     
  7. M

    MAURINE New Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka cha kufanya muombe Mungu akupatie ubavu wako ambaye mtapendana kwa dhati, inaonesha kwamba unampenda ila yeye anampenda m2 mwingine.Jipange kwa masomo yako.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Pole sana kijana nichangamoto 2 za dunia
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ukimaliza kisomo chako nitakupa ushauri mzuri.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hukutakiwa kuomba ushauri hii ipo wazi inataka uamuzi tuu.
    achana nae
     
  12. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hold kidogo uzingatie Masomo kwanza
     
  13. Bones

    Bones Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sio rahisi kama unavyofikiria!
    Ni bora usipende tena kuliko maumivu ya MOYO
    kwani wengi wao wanafanana!
     
  14. Bones

    Bones Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante sana ila kwa level niliyopo naweza hata kuwa na mke na ndio maana nahtaji mwenza ingawa sijui ni wapi nitampata mwenye mapenzi ya kweli!
    Hata hivyo nashukuru kwa ushauri wako.
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Bones

    Stop being a cry baby , just man up and have a discussion with her.Try to find out what exactly she wants/needs and you also let her know what you want as well as your expectation out of all of this. You can start by asking her...Honey/sweety/mamaa/ baby, or whatever your choice of words is, and say "How come when I dont pick up your call right away we end up fighting and all that, wakati zangu sometimes hujibu?"

    Relationships may not be as hard if only pple involved are open, honest and not afraid. It's about managing each other's expectations you know!!!!
     
Loading...