Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yanaumiza sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 21, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasaimu wote wana Jf
    Unakuta umekutana na msichana unampenda unamtokea anakukubali na mnakuwa marafiki ila mzazi wake (mama)
    anafahamu baada ya muda yule binti from no where anakwambia hakufeel tena bila sababu yoyote wee unaumia
    ila unapiga mwoyo konde unasonga mbele.Kipindi hicho ulikuwa unasoma chuo na binti pia. anamaiza chuo anakutana
    na jamaa mmoja basi wanachukuana wanakaa kama mume na mke kwani wanaishi nyumba moja.Mungu naye anakubariki
    unapata kazi nzuri maisha yanasonga.Baada ya muda wale watu wanapata matatizo,wewe katika fani yako unaweza kutoa
    msaada unatoa msaada bila hata kujali ya zamani.Baada ya muda yule jamaa anamwacha yule binti.SASA HAPA NDO PATAMU
    BINTI BAADA YA KUACHWA ANAKUJA KWAKO KUOMBA MSAMAHA NAKUTAKA MRUDIANE ANAMTUMIA MAMAKE SASA KUKUCONVINCE
    MRUDIANE.WEWE HAPO UNAKUWA UMESHAMPATA MWINGINE NA UMENUIA KUISHI NAYE.Kwa busara nzuri unaweleza kwamba una mtu
    mwingine tayari na maisha yanakwenda.ila wao wanaanza kumponda yule uliye naye kuwa hakufai ukiuliza sababu za kutokukufaa hawasemi
    je ingekuwa niwewe ungejisikiaje na ungefanya nini???????
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hapo ni kuwaambia ukweli mwanzo hadi mwisho. Ikiwa ni pamoja na kuwaeleza wazi wazi, "Nikimuacha huyo niliye naye nitakuwa sijamtendea haki na nafsi yangu inasema sitakuwa na amani tena". Kwangu mimi sitotegemea kubadili msimamo, labda kama uhusiano ulio nao uko katika mashaka nikiwa na maana ya kuwa hauko level fulani ambayo unaweza kukosa amani lakini bado siyo sababu ya kurudiana na huyo Ex - G kwa jinsi alivyofanya.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jibu mbona unalo?? kama hakukuona una thamani yoyote kipindi kile itakuwa sasa hivi?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh thats great..!!!!
     
  5. s

    shoshte Senior Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nime waeleza mkuu na sirudi nyuma niliye naye tunapendana na hamna shida kilicho niboa nikuwa yeye ameenda huko kutanga tanga leo hii anaona nafaa???
     
  6. s

    shoshte Senior Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli jibu lipo ila inaumiza sana kuwa wakati unampenda mtu anakuona mambo fulani ila akishatendwa huko ndo anakukumbuka
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    huyo ni materialist!!!
    akiingia ndani ya nyumba atakuumiza.
    kimbia fasta na usigeuke nyuma
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Achana nae hakufai yeye na mama ake watakuja kukupa presha, wamama wanaoingilia mahusiano ya watoto wao huwa wanaendelea mpaka mkiwa ndoani, na mpaka umeleta humu inaonekana umeshalainika, shauri yako sie tunasubiria tu thread ingine ooooo sijui mama mkwe ananiingilia na mke wangu
     
  9. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Wazazi weng wanaharibu mausiano ya watoto yao kwasababu ya visingiziyo ving sana. Lakini nilazima ujuwe, mwanamke atakaye kupenda kutoka moyon mwake atakupenda hata kwa gharama yakifo out of that don't don't west ur tm. Yamenikuta hayo nasiwez kusahau,ila NILIJIPA MOYO NAKUAMINI HAKUNA GUMU MBELE ZA MUNGU,TENA MKE WANGU YUPO NA SIITAJI KUUMIA B'COZ OF LOVE
     
  10. s

    shoshte Senior Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana silainiki nimeshaamua kimoja sirudi nyuma kuhusu mama kuingilia mahusiano sikufichi ni kweli nikiwa chuoni nilikuwa choka mabya siunajua tena yule mama alitamka kuwa mwanaye haolewi na mtu ambaye hana hata suruali sasa leo sababu nina kazi na maisha yanaenda nafikiri ndo maana mama anashadadia
     
  11. s

    shoshte Senior Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka usijali hata mimi nimemwomba Mungu amenipa nguvu nasonga mbele sirudi nyuma
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo unahitaji jibu tena wakati ulishapigwa chini na demu hakuwa anakufeel!! Hata sasa wala hakufeel, anataka umpe maisha mazuri tu.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Achana nae,yalishapita hayo.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    hana mapenzi endelea na msimamo wako............epuka simu zake za mara kwa mara........usikubali lunch/dinner ya pamoja labda kama unahitaji kuendeleza pale mlipoachia....usisahau kumweleza ukweli kwamba kwa sasa una mwingine asijekuharibia bure
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau kibwagizo cha shetani alinipitia
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio ,woyo ni MOYO
    to our mada:hakuna cha kufanya zaidi ya KUSONGA......
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mpotezee tu.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    nitakushangaa sana kama utamuacha huyo uliyenaye kwasasa kwasababu ya huyoaliyekuja baada ya kupata matatizo, tumia akili yako na ya kushauriwa ufanye uamuzi sahihi ndugu yangu
     
  19. G

    Gm32 Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui muda wa kuwasikiliza wakimponda mtu wako unaupata wapi, inaonekana unawaachia mwanya hadi wa kujadili maisha yako mtu wangu usipokua makini utaangukia pua.
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mapenzi sio mtihani useme ukifeli utarudia, achana nae songa mbele no 1 can love u like your mother dude!
     
Loading...