Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Yanapozidi..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jun 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    :eyeroll2:
    [​IMG]
    Thursday, June 03, 2010 9:08 PM
    Mwanaume mmoja wa nchini Uingereza kwa uchungu aliokuwa nao wa kuondokewa na mpenzi wake, aliamua kuishi na maiti ya mpenzi wake ndani ya nyumba yake akiimwagia pafyumu nyingi sana ili kuzuia harufu isitoke nje. Gabriel Brown, 54, aliishi na maiti ya mpenzi wake akiiweka kwenye kochi na kuyanyunyuzia pafyumu mabaki yake ya mwili wake ambao uliendelea kuoza ili kuzuia harufu isitoke nje ya nyumba yake.

    Gabriel aliishi hivyo kwa takribani miezi 10 hadi alipotiwa mbaroni mwezi disemba mwaka jana baada ya maiti ya mpenzi wake Lynn Warman, 37, ilipokutwa kwenye kochi nyumbani kwake ikiwa imezungukwa na makopo ya pafyumu.

    Brown aliwaambia polisi kuwa mpenzi wake alifariki februari 9, 2009 lakini kutokana na majonzi aliyokuwa nayo hakutaka kutoa taarifa polisi.

    Brown alishikiliwa na polisi kama mtuhumiwa wa kifo cha mpenzi wake lakini aliachiwa kwa dhamana wakati polisi wakiendelea na uchunguzi.

    Wakati polisi wakiendelea na uchunguzi kutafuta ukweli wa kifo cha mpenzi wake, Brown naye alikutwa amefariki baada ya kupoteza damu nyingi wakati alipopata ajali.

    Uchunguzi wa maiti ya Lynn ulionyesha kuwa hakuuliwa na alifariki akiwa amekaa kwenye kochi ambalo maiti yake ilikutwa.

    Mmoja wa majirani zake alisema: "Brown na Lynn walikuwa wakipendana sana, inasikitisha kusikia kwamba maiti ya Lynn ililala kwenye kochi karibia mwaka huku Brown akiishi nyumba hiyo hiyo".

    "Sijui aliwezaje kuishi kwenye harufu mbaya ya maiti iliyoharibika, Natumaini watapumzika kwa amani huko waliko", aliongeza kusema jirani huyo.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaazi kwelikweli
     
  3. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hayo ni mapenzi ya dhait kweli
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Love is blind....
    For Real....
     
  5. P

    Pierre III Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhuu! ndo kufa na kuzikana
     
Loading...