Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yananiua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Long'ututi, Jul 2, 2011.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu,naombeni ushauri,kweli nakiri nimekosea. Suala langu lipo hivi,mimi nilizaa na mwanamke mmoja japo sikumpenda kwani nilijipa moyo nampenda kumbe ilikuwa si kweli kwani nilikutana naye nikiwa na wawazo mengi kutokana na kuachana na mpenzi wangu wa kabla yake,niliyezaa naye huyu tuna uhusiano wa mwaka na zaidi hivi,akiwa mjamzito nikapata mwanamke niliyempenda kwa dhati,kutokana na ujana nikamvisha pete ya uchumba, naye nipo naye kwenye uhusiano yapata miezi tisa sasa,wote wanajuana na hakuna anayekubali kuachana nami,mwenye mtoto hakubali na mwenye pete anasema hawezi kubaki na pete,ndugu zake na jamaa washajua namuoa. Wote wanataka kutumia nguvu hadi za jadi nisimwache hata mmoja na najua ipo siku mambo yatakuwa makubwa sana na wote wanipenda kwa dhati japo mimi toka moyoni nampenda niliyemvisha pete ila mara zote namfikiria mwanangu ataishije bila baba? naombeni ushauri,mimi ni mkristo siwezi kuoa wake wawili,nipo tayari kurudi kwa mwenye mtoto ili niilee familia yangu ila mwenye pete naye hakubali,nifanyeje ndugu zangu?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    Oa wote wawili

    tafsiri ya ndoa ni kubwa kuliko harusi
    mpaka hapo wewe una wake wawili
    na hata ukimuoa huyo wa pete,na huku unamtunza
    aliekuzalia mtoto,itakuwa sawa na kuwa na wake wawili...

    Sio watu wote wanaoitwa mke na mume
    wamefunga ndoa kanisani
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Mimi ushauri wangu umuoe yule ambaye unampenda. Kama unayempenda zaidi ni huyo uliyemvisha pete basi umchukue mtoto ili umlee wewe na mke mtarajiwa kama yupo tayari kumlea huyo mtoto bila pingamizi lolote. Kama mwenye mtoto hataki basi uwe una peleka pesa za matunzo na pia kumchukua mtoto kwa siku chache kila wiki ili nawe umlee tangu akiwa mdogo hata kama ni kwa hizo siku chache kila wiki.
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kufa hufi ila cha moto utakiona, angalia moyo wako ndugu, huna haja ya kuoa sababu ya kumuonea mtu yeyote huruma, ila jiulize sana sana kama unampenda mpenzi wako wa sasa, huwezi jua nae labda ulimpenda kuwa nae baada ya huyo mwingine kuwa tu mjamzito.... uamuzi ni wako, fanya haraka kabla hujachelewa, mtoto unaweza mpa matunzo mazuri tu akiwa hata kwa mama yake
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!
     
  6. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Long'ututi, mimi nashangaa unaposema unalazimishwa. Ndoa hailazimishwi ni hiari yako. Hakuna mtu ambaye anatakiwa ku-control maisha yako ila ni wewe mwenyewe. Hakuna anayeweza lazimisha kuoa mke ila ni wewe mwenyewe, sio baba, mama, uchawi, mahakama etc.. Kitu ambacho sheria itachukua mkondo wake ni matunzo ya huyo mtoto asiye na hatia.

    Tafuta suluhu na mama wa huyo mtoto. Lazima umtunze hata kama utaoa mara 100. Kosa si kufanya kosa ila kurudia kosa.
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekoroga mwenyewe kunywa,
    kwanini lakini eti humpendi huyo uliyempa mimba na hapo nikisoma vizuri inaonyesha hao watu wote umekuwa na uhusiano noa within one year,
    just image ni maumivu ya kiasi gani umemsababishia huyo dada mjamzito na ni jinsi gani unavyo utesa moyo wa uliyemvisha pete?
    umefanya jambo lisilojema hata kidogo ,hakuna mwanamke anayependa kuzaa bila kuishi na family together(baba na mtotowe)
    Mie hata sikuonei huruma wacha wote wakunganganie ili wengine wajifunze matumizi ya kinga kama huna malengo ya kuzaa.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mambo ya jadi tena? and u still wanna keep being involved? kweli ndo maana ww ni ww na mm ni mie!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    unamjibu nani hapo????????
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mzee itabidi uwaoe wote ili ujue ulifanya makosa..
     
  11. L

    Long'ututi Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimekuelewa ndugu yangu. Ila kuwa na wake wawili tena kisheria kiukweli siwezi,niliteleza tu ndugu yangu.
     
  12. L

    Long'ututi Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru sana ndugu yangu,matunzo mpaka sasa napeleka,ila kwa siri kwani kati yao hakuna aneyejua kipato changu halisi kwa mwezi,namudu gharama ila niliyemvisha pete yeye hataki nipeleke matumizi kwa mtoto ila in future yupo tayari kuishi na huyo mtoto bila kipingamizi chochote.
     
  13. L

    Long'ututi Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru Shantel,sasa kwenye nguvu za jadi ndio sijui itakuwaaje. Mimi siamini mambo hayo ila wao wanaamini na wanataka wadhuriane wao kwa wao,nimejaribu kuwasihi wasifanye hivyo ila kila mmoja anaapa kumwendea mwenzie kwa waganga kama nikionesha upendeleo kwa yoyote. Kati yetu watatu kila mtu anaishi kwake ila kila mmoja kati yao wawili kaweka wapambe wa kutoa taarifa kama nimekwenda nyumbani kwa mmojawapo na tifu linafumuka hapo.
     
  14. L

    Long'ututi Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nifanyeje king'asti?
     
  15. L

    Long'ututi Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh,ni kweli nimefanya makosa,nashukuru kwa wazo pia ndugu yangu.
     
  16. L

    Long'ututi Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimekuelewa ndugu yangu,mimi mwenyewe najuta ndio nikaona niombe ushauri kwenu ndugu zangu. Kuoa wote siwezi na kwa sasa nipo nao kwa kuwa sijapata suluhisho la kudumu,mawazo ya wadau nayoyapata nayachuja ili niyafanyie kazi.
     
  17. L

    Long'ututi Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupo pamoja ndugu zangu,mpaka sasa hakuna ninayeishi naye,kila mtu kwake,na wote wanataka ndoa na mimi niende kwao kujitambulisha rasmi. Kiukweli mawazo yananitesa mpaka naota ndoto mbaya,wazazi wangu hawanielewi kwasababu tangu mtoto nilikuwa mpole na mcha Mungu,wanajuta kwa mimi kusoma wanadhani uhuru uliopo vyuo vikuu ndio umebadili tabia yangu. Kweli najuta.
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa ndugu unataka usaidiwaje,maana una option mbili ya kwanza kuoa wote wawili au kumchagua unaye mpenda.
    Honestly ss wanawake nowdayz tumepoteza mwelekeo kisa kuolewa yani mwanaume anakuonesha mpo wengi wewe unang'ang'ania tu jamani mm nakwazika kweli.
     
  19. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fanya maamuzi najua kati ya hao kuna mmoja unampenda zaidi, na anafaa kuwa mke maana hiyo nayo ni factor angalia na vigezo vya mwanamke kuwa mke. Alafu mm najiuliza sana wacha Mungu wakigeuka upande wa pili wanakuwaga kama wamechanganyikiwa ndio maana wazazi wanawsws tele.
    FANYA MAAMUZI SASA
     
  20. c

    charndams JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha!!!!King'asti jana ulinicheka sana ukaniambia ni msiba wa kujitakia. ona sasa nduguyo ameanza zake...nakuambia huu ni mwanzo tu ngoma bado kuchezwa. hata THE BOSS najua analo ambalo amelificha. am fully prepared to console everyone of you'

    Long'ututi, pole babaaa, usilazimishe mapenzi utayajutia baadae. subiri ajifungue umtunze mwanao akimaliza kunyonya mchukue akaishi na yule umpendae. isipokuwa kabla hujamchukua mtoto mfahamishe huyo mwingine kama yuko radhi kuishi na mtoto wa nje..akikataa mteme huyo hakupendi na umwendee mama mtoto. kuna msemo usemao ukipenda ngombe mpende pia na ndama wake.
     
Loading...