Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yananitesa sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mashambani kwao, Dec 26, 2011.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtumishi naishi KISARAWE nimebahatika kumtafuta mchumba mwaka huu ambaye alikuwa hana kazi sasa amepata kazi DODOMA najaribu kufikiri jinsi atakavyo ishi kwa mazingira haya ya dot.com..nisaidieni wapendwa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huna shida unaomba msaada.

    Sasa kinachokutesa hapo nini?Kama huyawezi mapenzi achana nayo.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    funga nae ndoa halafu muhamishie huko ulipo..
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama mapenzi yanakutesa naye yatese.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Au yeye amfate huko huko!
     
  6. M

    MAGISAC Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli unampenda umuoe then fuatili uhamisho. Kuaminiana ni jambo la msingi cz hata ukiwa naye anaweza kucheat tu kama si mwaminifu.
     
  7. V

    Victor Jeremiah Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mnapendana kwa dhati, wasiwasi wa nini? unless huyo mtu wako hajatulia
    pia hilo suala la distance, kaeni mlijadili kiundani
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mapenzi hayatesi
    mapenzi yananivunja mgongo-Les Wanyika
     
  9. G

    Gabriela Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo matatizo ya kuanza mapenz ukubwan, na wivu wa kijinga! Kama kazi ni kikwazo mkalishe nyumban.
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Piga mimba!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mtumishi wa ndani au wa nini?
    Subiri ukue kwanza,ndio uendelee nayo!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Acha kazi umfuate.
     
  13. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa mbona hujasema yanakutesa vip hayo mapenzi
     
  14. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    jadiliana nae mwenyewe mpenzi wako, km mnapendana na mnatakana na mmepanga kujenga future basi ongeeni ili mpate jibu ambalo litakua halimkwazi yyt kati yenu. Communication na mwenza wako ni muhimu kuliko mashauri ya other people
     
  15. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanza acheni kufanya uasherati kwani ni uovu mkubwa mbele za Mungu, kama kweli mnapendana fanya-
    1. je tabia ya mwenzi wako ni nzuri, ni mke wa kutulia nyumbani,

    2.mkapime ukimwi wote kwa pamoja, mkiwa wote negative au positive;

    3.tangaza uchumba kwa kufuata taratibu za kulipa mahali

    4. jadilianeni wapi mnataka kuishi Dodoma au Kisarawe, mkikubaliana suala la uhamisho litafanyika mkishafunga ndoa

    5. akiendelea kuwa mwaminifu, tangazeni ndoa,

    6. fungeni ndoa

    Baada ya ndoa fuateni taratibu za uhamisho
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. p

    pilu JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmm! Harsh!
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haa haa haaa!
     
  19. p

    pilu JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijakupata mkuu.....?????!!,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivyo. . . . .????!
     
Loading...